[zippcoin] Suy luận cá nhân về thèn nằm vùng của Zipp trong groups này

hutieunamvang

Junior
Reactions
44
MR
0.063
Theo em nghĩ 100% thèn adm của cái sàn mà anh em chơi zipp đang hi vọng này 100% nằm vùng trong groups này. Tụi nó đang troll anh em mình đó. Theo dõi mấy ngày qua rồi em nhận thấy tất cả các acc trong danh sách list banned này
https://www.zpc.co/listbanned.txt
đều là các bác cho nick để anh em kếm invite ở thớt dưới
https://mmo4me.com/threads/zippcoin-tat-ca-vao-day.218144

Tất cả các nick trong zpc phần lớn là nick của các anh em.
Điển hình ở trên là các nick bị banned mới đều là các nick của anh em mới cho ở trang 42. Còn 1 trang trước nữa. mà em load không hết. 1 vài bác cho trên fb và thế là cũng bị dính trên này. Có thể nói hệ thống "lừa đảo" của nó khá là rộng. Nằm vùng cả trên fb và trong diễn đàn này của chúng ta.

Theo em nghĩ thật sự là chả có cái sàn ZPC nào cả. Nó lập ra là để anh em mình trao mộng tưởng về 1 thời đại huy hoàng của zpc mà thôi. Thật sự zpc chỉ là 1 thí nghiệm. Mà anh em mình đang là vật thí nghiệm cho tụi nó. Hoaizz. Thật sự em cũng đang nắm giữ 1 số lượng zipp nhưng càng ngày nó càng thế này khiến niềm tin của em càng mong manh về 1 chiến thắng cho đội nhà

ps: Tất cả chí là ý kiến chủ quan và cũng là quan điểm cá nhân. Lần đầu bức xúc post bài. Mong anh em gạch đá ít ít. ^^!

:)) giờ bạn mới biết à :))
ZPC thì không liên quan chi ZIPPCOIN đâu :))

tốn giấy bút quá ! nó nộ mặt hàng fake từ mấy hôm rồi ! h còn viết nnã

chẳng biết thế nào chứ thằng tung tin ban acc để mua giá thấp rồi lại làm giá cao để bán thì nó vẫn kiếm được một đống tiền từ ZIP

zpc.co lên sàn ư .....sự thật đã được phơi bày .....chính thức block ip việt nam , vì sàn ko đủ tiền để mua số coin member viet nam hiện đang có với auto cheat cực khủng

nó cứ nghĩ nó ăn được của ác thánh việt chúng ta. nào ngờ ko ăn được quay sang block ip việt nam

cái này lúc trước có nói rồi mà

zpc.co lên sàn ư .....sự thật đã được phơi bày .....chính thức block ip việt nam , vì sàn ko đủ tiền để mua số coin member viet nam hiện đang có với auto cheat cực khủng
View attachment 44747
block cũng vậy thôi... thiếu gì cách bán, ae vứt đây mình gom hết cho (nếu thằng zpc này open thật)

Moá, cuối cùng thì mình cũng bị lộ :eek:[/QUOTE

3 này có bị gì không ( ôm nhiều quá hả ....sốc thuốc luôn rồi ak )

hôm qua mình vào zpc.co thấy site rất đẹp và lộng lẫy , ...chỉ còn ngày mai chính thức mở cửa thì zpc.co đã bỏ của chạy lấy người ...khôi hài thật ....vãi thánh thần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week