SCAM zwhynotme ăn cắp tài khoản wmz 500$

bovo2412

Banned
Reactions
11
MR
0.000
bắt đầu từ topic này của zwhynotme: http://mmo4me.com/threads/1-account-webmoney-mat-sdt-xac-nhan-full-infor.134811/
Mình có pm và muốn change thông tin điện thoại cho him.
acc đó: [email protected]
Trong quá trình giúp hắn thì mình thấy sinh nghi nên quyết định điều tra, vì nghi đây là acc ăn cắp.
MÌnh chat với linhdung1991 thì đc biết bạn của linhdung1991 bị ăn cắp mất 1 acc wmz có gần 500$ trong tài khoản
Sau đó mình xin linhdung1991 yahoo của bạn bị hack wmz: hommeducan488.
và mình đã xác nhận đc chính xác bạn hommeducan488 là chủ nhân thực sự của acc đó
số điện thoại add trong wmz: 01283180027
và bạn này đã đăng kí chính chủ ở hải phòng nha. ai làm ở mobifone có thể check
bạn linhdung1991 đã teamview acc z của zwhynotme vui lòng vào xác nhận nào. Chủ nhân của acc z bị hack cũng vào luôn đi
mình report chẳng đc lợi ích gì cả? bởi người bị mất acc là người khác. tiền dù có lấy lại đc cũng ko phải là của mình. Nên mình ko nhất thiết phải tạo bằng chứng giả

Attachments

119.5 KB · Views: 100
    118 KB · Views: 175
    112.7 KB · Views: 47
Last edited:
Rồi sao nữa..................... lấy lại acc được ko?

có thể thớt là thằng
zwhynotme

dạo này clone mà bro ghê, nản

mình report chẳng đc lợi ích gì cả? bởi người bị mất acc là người khác. tiền dù có lấy lại đc cũng ko phải là của mình. Nên mình ko nhất thiết phải tạo bằng chứng giả

thế hắn mới đăng tin bán acc wmz
vkl có mỗi cái acc ko bảo vệ đc, mà cũng ko tự tay vào reporf lại đi nhờ vả haiz, cầm số đt lại ko chủ động SUp với bọn Ngố lại ngồi đó chịu đấm não

vkl có mỗi cái acc ko bảo vệ đc, mà cũng ko tự tay vào reporf lại đi nhờ vả haiz, cầm số đt lại ko chủ động SUp với bọn Ngố lại ngồi đó chịu đấm não
mình ko muốn tự mua dây buộc mình. Nhưng vì 1 số người nói mình cung cấp thông tin giả nên mình phải cung cấp bằng chứng lên

còn @akylios94 bị scam 45pp chưa gì đã sồn sồn lên. Mất tiền ai mà chẳng xót, ko phải riêng bạn thôi đâu. bạn của woonline cũng bị scam 500pp đó. sao ko nói bạn ý cung cấp bằng chứng giả luôn đi, mặc dù bị scam sau khi zwhynotme bị ban
Xin hỏi @akylios94 đã dispute pp chưa?

Thông thường mấy trường hợp này là người ta im lặng hết. Con bạc này vạch áo cho người xem lưng. Đã ngu mà còn lu bu. hài vkl :D

Chủ topic giải thích tấm hình này . Nick linhdung1991 sao có dấu . phía sau?

linhdung-jpg.25348

Chủ topic giải thích tấm hình này . Nick linhdung1991 sao có dấu . phía sau?
Giải thích gì nữa. Nếu mà là @linhdungvn thật ấy, thì cái topic sell acc wmz http://mmo4me.com/threads/1-account-webmoney-mat-sdt-xac-nhan-full-infor.134811/
linhdung1991 đã biết và lấy lại luôn cho bạn nó rồi
Tài khoản classic, muốn đăng nhập vào passport phải dùng soft, mà chủ thớt đã mất key file.

Lấy lại key file thì phải có code về điện thoại. Đổi SĐT thì phải vào đc passport.

Tớ đã giúp và không được. Ai giỏi hơn thì giúp nhé!

linhdung1991 đã từng giúp lấy acc 500$ đó ko được mà lại không biết đó là acc của bạn linhdung1991 à? Lại còn phải nhờ đến thằng này nói mới biết sao. Hài vãi.

Giải thích gì nữa. Nếu mà là @linhdungvn thật ấy, thì cái topic sell acc wmz http://mmo4me.com/threads/1-account-webmoney-mat-sdt-xac-nhan-full-infor.134811/
linhdung1991 đã biết và lấy lại luôn cho bạn nó rồi

linhdung1991 đã từng giúp lấy acc 500$ đó ko được mà lại không biết đó là acc của bạn linhdung1991 à? Lại còn phải nhờ đến thằng này nói mới biết sao. Hài vãi.
không biết gì thì đừng có phán nha. sau khi giúp thằng kia thì linhdung mới biết bạn của bạn ý bị hack. cứ hỏi linhdung sẽ rõ. mệt quá

nói chung éo ai ngu như thằng mất acc :S cầm cái sđt lại éo có cách nào lấy lại acc kêu nó ném cái số qua đây 1 nốt nhạc thôi :D 7-3 là đc rồi =))

không biết gì thì đừng có phán nha. sau khi giúp thằng kia thì linhdung mới biết bạn của bạn ý bị hack. cứ hỏi linhdung sẽ rõ. mệt quá
ko hiểu sao bạn biết ng đó bị hack nick nhỉ ? ng bị hack nói với bạn sao ? vậy ng đó là bạn của bạn ah ? hay bạn của Linhdung ? nếu bạn Linhdung sao ko nói với linhdung hỏi xem có cách nào lấy lại ko ? hơn nữa 500$ chắc cũng là 1 pro chứ chẳng phải là new mới bước vào MMO ? bị hack lại ko lên đây hỏi khắc phục? cầm nguyên cái số đt acc thế trong khi acc WMZ số đt là chủ yếu cần mẹ gì đến mail, WMZ nó có wan trọng mail đâu chỉ cần số đt là đủ dùng rồi vậy mà lại ko làm gì đc, cần đến bạn reporf hộ haiz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week