chiêu mộ anh em chung vốn USE sorf kolo permanent

Status
Not open for further replies.

congclose

Hero
Reactions
209
MR
0.071
chỉ với 0.5$ các bạn mỗi người các bạn có thể sử dụng 1 panel cho sorfkolo, các bạn có thể add và del ID nếu các bạn muốn mình làm cái này là để hộ trợ các anh em ko có diều kiện mua sorf thôi tập trung 1o ngưởi mỗi người 0.5$ các bạn có thể sử dụng chung 1 panel sorf 10 ID , mà sorf mình có thể hỗ trợ chơi theo team và single
hiện nay pix đang có vấn đề rất khó xơi với nó nhất là đôi với newbie
chỉ còn có thằng kolo này là có thể gặm với nó dc lúc này, Đây là sự lựa chọn của các bạn trong khi thời thế khó khăn

Mọi chi tiếp liên hẹ:
YH: quenmotloithe_dq89

nếu có mình cũng xin 1 chân hehehehe.

em cũng xin 1 chân, cho em hỏi soft natf có thể bỏ qua capcha không( nút i can't read như gõ trên web ấy) chứ gặp capcha tiếng nga thì bó tay

hiện nay mới có 3 người các ban chỉ cần tập trung nhiều người với 1 số vốn rất nhỏ có thể sử dụng 1 panel 10 ID với sorf kolo rồi
mình chỉ muốn các bạn cùng nhau kiếm tiền trong khi pix đang bị điên :hocmau:

hiện nay mới có 3 người các ban chỉ cần tập trung nhiều người với 1 số vốn rất nhỏ có thể sử dụng 1 panel 10 ID với sorf kolo rồi
mình chỉ muốn các bạn cùng nhau kiếm tiền trong khi pix đang bị điên :hocmau:

- mà nếu mình sử dụng soft trên thì capt ra liên tục hay sao a? Vì e chỉ onl đc buổi sáng. :(

ừ có làm buổi sáng đc ko hay chỉ về đêm thôi ??

Tốt nhất nên gõ pixprofit, kolo mặc dù ký tự trên ảnh ít, nhưng giá bèo, làm chưa chắc đủ tiền mua chai nước nhỏ mắt đâu các bạn à :)

mình xài tool kiếm đc của thằng bên tàu cựa kolo 5acc capcha ra liên tục ko cần là sáng hay chiều , hay là tool của nó có chạy qua sever có add proxy của nga

thật ko thế quẳng mình vs :x

mình xài tool kiếm đc của thằng bên tàu cựa kolo 5acc capcha ra liên tục ko cần là sáng hay chiều , hay là tool của nó có chạy qua sever có add proxy của nga

Cho méng dùng thử đi cậu :), hix đang thèm thịt kolo nè :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,747
171,835
Latest member
nosege
Back