Chat Kinh nghiệm gia nhập MMO từ năm 2014

1hCenter

Junior
Reactions
34
MR
0.760
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào anh em, em biết đến MMO hồi 2014 lúc đó còn là học sinh THPT năm nay em cũng mới đầu U30 thôi. Thật ra nói kinh nghiệm 10 năm thì hơi quá, em chỉ biết tới MMO và lúc đó có 5 BTC thôi à. Sau này bán 5 BTC được hơn 100tr thì mừng húm lên hớn hở. Về sau kím đc 1B VNĐ thì coi như mình là giỏi 😉 Cuối cùng lêu lỏng cũng hết sạch các bác ạ. Và hiện tại hơi buồn vì tay trắng, không tiền, không cộng đồng, kinh nghiệm cũ kỉ nhiều năm không trao dồi. Nhưng em nhận ra 1 điều là kèo đúng ngon thì thường anh em không chia sẻ lên các kênh đại chúng, họ chỉ chia sẻ cho cộng đồng nhỏ của họ trước. Nghiên cứu ra tút sẻ hợp tác hoặc bán chứ không share, share thì nhanh nát,... Kinh nghiệm 10 năm em chỉ có vậy 🙂 Hơi quế à quê anh em ạ

bịa chuyện giỏi quá nhỉ , chắc mới mò vào , thấy bitcoin các kiểu rồi bịa ra 1 câu chuyện gây hứng tự thoả mãn bản thân và tự tân bốc , thời đó người ta làm youtube , chứ bit bit cái j :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: giấu đầu hở đuôi

bịa chuyện giỏi quá nhỉ , chắc mới mò vào , thấy bitcoin các kiểu rồi bịa ra 1 câu chuyện gây hứng tự thoả mãn bản thân và tự tân bốc , thời đó người ta làm youtube , chứ bit bit cái j :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: :ami_fat_cat_077: giấu đầu hở đuôi
Tao mở lịch sử sàn remitano cho mày coi lịch sử giao dịch nhé. Cá 1 ăn 10 ok

Tao mở lịch sử sàn remitano cho mày coi lịch sử giao dịch nhé. Cá 1 ăn 10 ok
thôi thôi , xài remi là biết thuộc thể loại j rồi , ko có nhu cầu xem nhé

hóng cuộc chiến tranh sắp nổi ra :eek:
mình vẫn là mem offer tuần kiếm 1tr 2tr đủ sống qua ngày kkk
làm bằng đt hả , hay pc , nếu làm bằng pc thì ghê rồi

:ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012: :ami_fat_cat_012:

Chào anh em, em biết đến MMO hồi 2014 lúc đó còn là học sinh THPT năm nay em cũng mới đầu U30 thôi. Thật ra nói kinh nghiệm 10 năm thì hơi quá, em chỉ biết tới MMO và lúc đó có 5 BTC thôi à. Sau này bán 5 BTC được hơn 100tr thì mừng húm lên hớn hở. Về sau kím đc 1B VNĐ thì coi như mình là giỏi 😉 Cuối cùng lêu lỏng cũng hết sạch các bác ạ. Và hiện tại hơi buồn vì tay trắng, không tiền, không cộng đồng, kinh nghiệm cũ kỉ nhiều năm không trao dồi. Nhưng em nhận ra 1 điều là kèo đúng ngon thì thường anh em không chia sẻ lên các kênh đại chúng, họ chỉ chia sẻ cho cộng đồng nhỏ của họ trước. Nghiên cứu ra tút sẻ hợp tác hoặc bán chứ không share, share thì nhanh nát,... Kinh nghiệm 10 năm em chỉ có vậy 🙂 Hơi quế à quê anh em ạ
Giờ còn 5btc thì cuộc đời khác rồi nhỉ kk

Thuở sơ khai kiếm tiền dễ b nhỉ , thời đó chỉ cần siêng năng cày cuốc tháng vài chục , trăm triệu là bình thường . Còn giờ ko những siêng còn phải có vốn , kiến thức, may mắn :)

Thuở sơ khai kiếm tiền dễ b nhỉ , thời đó chỉ cần siêng năng cày cuốc tháng vài chục , trăm triệu là bình thường . Còn giờ ko những siêng còn phải có vốn , kiến thức, may mắn :)
Lúc đó còn quá nhỏ ko nhìn ra cơ hội anh ạ

Mình cũng vào mmo từ năm 2014, cũng từng tiếc nuối nhiều điều, nhưng rồi mình nhận ra cứ ngồi đó tiếc nuối thì cũng chẳng được gì. Dù gì thì đó là thứ đã qua rồi, mình không thể thay đổi được gì.

Giờ mình tập trung vào hiện tại, hướng tới tương lai. Một cách cửa này đóng lại, thì lại có một cánh cửa kia mới mở ra, như AI (trí thông minh nhân tạo), xe điện, tiktok affiliate,...

xưa mình cũng làm kha khá mảng từ capcha, offe (cái này thì làm yếu vcc ra nên được thời gian nghỉ), ytb (chủ yếu là re-up), website (web đen thui :ami_fat_cat_022:), cày accexo click bán cho mấy bác trên này...cứ cógì làmđó. giờ chốt hạ làm Social media, về quê làm cái pageđịa phương, lập dămpage vớvẩn thêm vài kênh tiktokđủ sống qua ngày ko bon chen :ami_fat_cat_001:

xưa mình cũng làm kha khá mảng từ capcha, offe (cái này thì làm yếu vcc ra nên được thời gian nghỉ), ytb (chủ yếu là re-up), website (web đen thui :ami_fat_cat_022:), cày accexo click bán cho mấy bác trên này...cứ cógì làmđó. giờ chốt hạ làm Social media, về quê làm cái pageđịa phương, lập dămpage vớvẩn thêm vài kênh tiktokđủ sống qua ngày ko bon chen :ami_fat_cat_001:
thế phải bán hàng online nữa chứ bạn?

thế phải bán hàng online nữa chứ bạn?
em làm page địa phương, kiểu cho người ta book bài review quán trên page ấy, còn tiktok thì làm tiếp thị thôi không bán hàng. 1 mình ko thể làm hết được các khâu nên tập trung làm mảng online thôi bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,452
171,501
Latest member
gamebaimn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week