Help Web tải tài liệu thì kiếm tiền bằng cách nào

hoaithu1999

Newbie
Reactions
2
MR
0.229
Mình có web tài liệu. Các fie tải về mình lưu trữ ở google drive . Lên không kiếm được tiền từ lượt tải.
Giờ có chỗ nào lưu trữ fie . Khi người dùng ấn vào tải về, sẽ hiện ra quảng cáo .
Hoặc có cách nào kiếm được tiền từ lượt tải không mọi người .
Mong mọi người giúp mjk

Nhiều host nhưng sẽ gây khó chịu cho người dùng. Site bạn nhiều lượt click từ google không. Nếu muốn bán thì mình mua.
Site mình mới tạo được 5 ngày. Nhưng hàng ngày cũng có vài chục người vào rồi bạn. Bạn có thể giới thiệu cho mjk vài bên host để kiếm đc tiền ko

link rút gọn và đặt quảng cáo

gán short link mà kiếm thu nhập, hoặc dùng pop ads kiếm cũng dc đấy, site cho tải tài liệu người dùng tải free nên hộ cũng ko quan tâm pop hay ads thế nào đâu miễn là tải free dc, site bạn trước sau cũng sẽ dính DMCA nên tính toán trước nếu đi lâu dài.
pm mình sẽ tư vấn cho cách kiếm tiền từ site download tài liệu.

gán short link mà kiếm thu nhập, hoặc dùng pop ads kiếm cũng dc đấy, site cho tải tài liệu người dùng tải free nên hộ cũng ko quan tâm pop hay ads thế nào đâu miễn là tải free dc, site bạn trước sau cũng sẽ dính DMCA nên tính toán trước nếu đi lâu dài.
pm mình sẽ tư vấn cho cách kiếm tiền từ site download tài liệu.
Mình không gửi tin nhắn cho bạn được. Bạn nhắn tin tư vấn cho mjk với

Rút gọn link hình như link ko tồn tại được lâu hả bạn
Tồn tại vĩnh viễn nếu không bị report của chủ sở hữ tài nguyên bạn chia sẻ hoặc bị DMCA report, mình cũng có những short link nó đến 3 năm vẫn tồn tại =))
Bạn check ib mình chỉ cho

Tồn tại vĩnh viễn nếu không bị report của chủ sở hữ tài nguyên bạn chia sẻ hoặc bị DMCA report, mình cũng có những short link nó đến 3 năm vẫn tồn tại =))
Bạn check ib mình chỉ cho
Tất cả nội dung và tài liệu đều là của mình mà. Lên ko sợ ai chặn DMCA gì cả

Tài liệu của mình nhé bạn. Nhưng không biết cách kiếm được tiền trên trang web

Chính chủ bạn làm ra thì bán premium hoặc đặt adsense thôi, hàng lậu mới sợ chứ hàng xịn nhiều cách kiếm chỉ là sợ k có khách thôi

Chính chủ bạn làm ra thì bán premium hoặc đặt adsense thôi, hàng lậu mới sợ chứ hàng xịn nhiều cách kiếm chỉ là sợ k có khách thôi
Mình muốn free để cho nhiều người vào. Mà các fie mình up lên google drive. Chỉ có đc 15gb miễn phí thôi. Bạn có biết chỗ nào lưu trữ fie tải được nhiều không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,738
171,833
Latest member
dvd1
Back
Top Bottom