Tutorial 0.002125 mBTC hoặc 0.000255 DRK cho mỗi follower hoặc retweet

nnld218

Hero
Reactions
369
MR
0.077
ủng hộ mình nào : http://shout4coin.com/?special=21673
NonRef : http://shout4coin.com
minpay: 0.003 btc hoặc 002 DRK
Trang này trả 0.002125 mBTC hoặc 0.000255 DRK cho mỗi follower hoặc retweet quảng cáo mà họ post trên twitter của mình ( Cái này ai có twitter thật, nhiều follower thì chơi rất ngon)

Cách chơi :
1. login = twitter
2 . click vào sell tweets
3. Click add account ( có thể add nhiều twitter)
4. chỉnh thời gian post tweet

chú ý :
Estimated RPT : cái này là dự kiến số btc mình kiếm đc cho mỗi follower hay retweet , nó dự tính trên tổng số follower mình có đc trên tất cả các acc , follower càng nhiều = >

Estimated RPT càng cao , cho nên giá mỗi follower hay retweet ko cố định
proof ( mình mới chơi nên chưa có proof )

Last edited by a moderator:
Uh , mà cái này ai có dùng twitter mới chơi nổi , chứ ảo thì khó đays
từ nãy giờ làm đc 0.2mbtc :eek:
cái tweet nó tự post cho mình hả , thấy để thời gian là 6h/tweet , mình thấy 100 acc follower+retweet cho nhau chắc kiếm cũng bộn à :rolleyes:

từ nãy giờ làm đc 0.2mbtc :eek:
cái tweet nó tự post cho mình hả , thấy để thời gian là 6h/tweet , mình thấy 100 acc follower+retweet cho nhau chắc kiếm cũng bộn à :rolleyes:
Nên chơi thật thì hơn , còn cái kiểu tự follower này thì mình ko biết :D , cái thơi gian đó chỉnh đc mà

chỉ cần add tk twitter vào thôi à. hướng dẫn cụ thể xem nào bạn. add rồi mà ko thẫy cho tiền đâu mà request money..

Nên chơi thật thì hơn , còn cái kiểu tự follower này thì mình ko biết :D , cái thơi gian đó chỉnh đc mà
Mình thấy qua 6h rồi mà ko thấy nó tự post tweet của nó lên nhỉ , retweet thầy nhiều tiền hơn follower nữa mà ko thấy tweet nó đâu :oops:

cái này mình đăng ký hai account một cái qua twitter một cái qua G+ được không vậy thớt?

Cái này khi có quảng cáo thì nó tự post thôi , mọi người chỉ việc add acc vào rồi để đos thôi , mà quảng cáo hình như dựa trên keyword của mình trên acc twitter

Làm sao có điểm vậy b :D . Mình làm theo các bước, chỉnh thời gian 1h xong để đó, không thấy lên điểm :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back