Tutorial 0.002125 mBTC hoặc 0.000255 DRK cho mỗi follower hoặc retweet

Làm sao có điểm vậy b :D . Mình làm theo các bước, chỉnh thời gian 1h xong để đó, không thấy lên điểm :(
acc twitter của cậu có follower ko ? Phải có follower mới có điểm nha 0.002125mBTC/follower đó :D
mình được hơn 100follower rồi :p

acc twitter của cậu có follower ko ? Phải có follower mới có điểm nha 0.002125mBTC/follower đó :D
mình được hơn 100follower rồi :p
Nó post quảng cáo acc bạn rồi hả , mình 1 acc pót , 1 acc thì im luôn ko hiểu sao

cứ để thể nó tự lên điểm thôi hả bạn. sau khi add tw ấy. hay là phải treo máy.
sao tự lên điểm được chứ , phải có ng follower cho cậu cậu mới có điểm , cứ 1 follower là 0.002125mbtc:rolleyes:
follower cậu có thể kêu bạn bè hoặc ai đó có nick twitter mà follower cho mình

mình có 5 follower :(
hi cậu cứ từ từ để mình test trước nếu withdraw thành công thì mình sẽ bán lượt follower và retweet cho các bạn với giá rẻ :D
hiện giờ mình đang có 400follower rồi , cũng sắp đủ minpay

nghĩa là chỉ cần người follow mình thôi phải k. nó xét xong là nó tweet lên trang cá nhân của mình và nó cho tiền à ?? nó chỉ tweet lên trang mình thôi hay trang những ng follow tôi nữa ??

nghĩa là chỉ cần người follow mình thôi phải k. nó xét xong là nó tweet lên trang cá nhân của mình và nó cho tiền à ?? nó chỉ tweet lên trang mình thôi hay trang những ng follow tôi nữa ??
chỉ post những acc mà bạn add vào web của nó thôi , còn muốn kiếm nhiều thì mấy ng follower cho cậu phải retweet cái tweet của nó nữa :D

hi cậu cứ từ từ để mình test trước nếu withdraw thành công thì mình sẽ bán lượt follower và retweet cho các bạn với giá rẻ :D
hiện giờ mình đang có 400follower rồi , cũng sắp đủ minpay
đừng nói dùng tool hay mấy site social nghe :D , đủ min pay thì pay trong vòng 24h đó

đừng nói dùng tool hay mấy site social nghe :D , đủ min pay thì pay trong vòng 24h đó
follower thực mà cậu ơi , mình đâu có chơi mấy cái social đâu :D
phải chờ nó xét duyệt 24h rồi nó post tweet mới sell tweet tiền mới về balance mà o_O

cho hỏi. add acc vào rồi mà mãi ko thấy lên $. quá 24h rồi. bạn làm thế nào mà tăng $ đc vậy

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back