Other $0.04/thread - $0.02/reply - $0.05 bonus - Post bài trên vibiz.net

Status
Not open for further replies.
Hiện tài thì ko có giới hạn số bài viết mỗi ngày các bạn nhé :))
Comment trong bài viết của người khác cũng nhận được tiền nhé :))
Khi bạn comment, chủ thread sẽ ko nhận được tiền mà người comment sẽ nhận được tiền nhé :)
4rum có nhiều bạn hàng nghìn bài viết ấy chứ :)) 100 bài thì đáng bao nhiêu đâu :))

có gì đảm bảo thông tin k bị bán đi k :confused:
proof nhiều thì up lên xem :confused:

Proof đây nhé bác: http://vibiz.net/threads/get-paid-to-post-long-term.375/
Trong này rất nhiều người được nhận pay rồi :)) Với lại, bao nhiêu bạn hoạt động bên 4rum, nhận pay đều hàng tháng/tuần :)) Nếu bạn muốn thì có thể sang mở topic để hỏi thử mọi người :))

Thông tin của bác sẽ được lưu giữ an toàn. Không có chuyện mua bán thông tin thành viên (kể cả tên, email hay số điện thoại)
Thực tế thì mình chỉ có thể hứa là sẽ giữ đảm bảo an toàn cho thông tin cá nhân của bạn (trong trường hợp bạn không làm gì xấu), chứ về sự đảm bảo thì không có bất kỳ chế tài nào để có thể khẳng định cho sự đảm bảo đó.
Thứ 2 là những thông tin cá nhân đó là những thông tin có thể public. VD là Họ tên đầy đủ, địa chỉ,... chứ không có các thông tin dạng cá nhân như số thẻ visa,... nên có lẽ dù có bán cũng sẽ chẳng kiếm được người mua đâu :) Nên bạn yên tâm nhé :)

Kirivan

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Có 1 sự nghi ngờ nhẹ. FB, paypal,.... Các trang giao dịch đều có 1 xác minh danh tính bằng CMT trong tranh chấp tài khoản, tiền. Khi bạn chơi trang này bạn cung cấp mail, thông tin cá nhân, paypal vào data rất nghi ngờ sẽ có rủi ro từ tên admin :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week