0.05 LR - click 5 ads -

thanks mấy bạn..mới 1 đêm mà nhiều người quá..hiện tại mình chỉ có vài $ bên LR thôi, nên chỉ tuyển đến 40 bạn.

đang sent tiền

ID: pth92
LR: U1561081

bạn có dấu hiệu multi nhé. xin lỗi mình ko giải quyết.

Đã xong.
ID:ktonline
Lr chữ ký mình nhé.:binhsua03::binhsua03::binhsua03:
Có BN cho ref chiến lâu dài ko bạn.:binhsua95::binhsua95::binhsua95:

site này chỉ dùng cho tuyển ref thôi, muốn bn đợi dịp khác. :binhsua95:

Tất cả các bạn khác đã sent bonus. cám ơn các bạn reg mà ko đòi tiền. :binhsua95:

Last edited by a moderator:
bạn đăng kí ngay vào ngày mình post offer.
lại chưa có post gì mà vào ofer mình ngay. ko biết multi mà biết về ptc. khâm phục bạn.

Có thể là có sự nhầm lẫn nào đó. Trước kia mình cũng có chơi ptc nhưng ko hiểu gì nhiều vì lúc đó mình chưa biết công đồng này. Tình cờ mình biết được cộng đồng này hơn một tháng và cũng thường ghé coi nhưng thật sự nhiều từ chuyên ngành quá mình ko hiểu. Hôm qua tình cờ thấy ofer của bạn nên mình đăng kí và làm thử. Thế thôi.

Có thể là có sự nhầm lẫn nào đó. Trước kia mình cũng có chơi ptc nhưng ko hiểu gì nhiều vì lúc đó mình chưa biết công đồng này. Tình cờ mình biết được cộng đồng này hơn một tháng và cũng thường ghé coi nhưng thật sự nhiều từ chuyên ngành quá mình ko hiểu. Hôm qua tình cờ thấy ofer của bạn nên mình đăng kí và làm thử. Thế thôi.

ý là pạn vi phạm quy định của chủ thớt, phải post trên 10 post thì mới được làm offer của chủ thớt, vi phạm nghĩa là có dấu hiệu tạo nhiều acc rồi,
cái này mình ủng hộ, đã là quy định thì nên theo
mình tuyên ref cũng
gặp khôi trường hợp có 3 acc rồi mà vẫn hồn nhiên như 1 acc

ý là pạn vi phạm quy định của chủ thớt, phải post trên 10 post thì mới được làm offer của chủ thớt, vi phạm nghĩa là có dấu hiệu tạo nhiều acc rồi,
cái này mình ủng hộ, đã là quy định thì nên theo
mình tuyên ref cũng
gặp khôi trường hợp có 3 acc rồi mà vẫn hồn nhiên như 1 acc

uhm, nếu vậy thì mình xin lỗi vì ko biết qui định (mình ko thấy có trên post của thread).

các bạn ở trên cho mình xin lỗi ! mình sent nhầm thành 0.03 mỗi bạn. :binhsua94:

lát sent lại. hic.

pth92: thôi không sao. tặng 0.05 coi như quà làm quen. rút kinh nghiệm đi.

hp9491: sửa hồi nào đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,432
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week