Other [0.12] lr, pp cho chỉ sign up nào...

Đã ref cho bạn khác mất rồi. Tiếc nhỉ :binhsua74:

username : dongxi
PP : [email protected]
ban dongxi vẫn chưa được credit cái offer simple online media, khi nào được credit mình sẽ pay ngay cho bạn
pạn hãy log in vào tài khoản globalactioncash để kiểm tra ha, khi nào có point, pm là sẽ pay ngay

---------- Post added at 05:23 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

Đã ref cho bạn khác mất rồi. Tiếc nhỉ :binhsua74:
reg cho mình đó! hihi nhưng đợt ý hình như price chỉ là 0.08 thôi, nay mình tăng lên 0.1 rồi

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

Username: Giau
LR: U8484097 :m021:
vẫn đang đợi cái offer simple online media của bạn được credit đây, hãy log in vào tài khoản để kiem tra nha, khi nào có point thì $$ sẽ về...hehe

Đã đăng ký và kích hoạt cả 2 rồi không biết đạt yêu cầu không :)
LR: U8984873
đang đợi offer 2 được credit, khi nào tài khoản của pạn có point thì sẽ pay ngay

---------- Post added at 05:36 PM ---------- Previous post was at 05:34 PM ----------

sao vẫn chưa nhận đc money nhỷ :binhsua80::binhsua80::binhsua80: pp: [email protected]
offer 2 của bạn vẫn chưa được credit, mình cũng đang đợi nó lắm đây, hic

---------- Post added at 05:38 PM ---------- Previous post was at 05:36 PM ----------

sao mình ko click dc vào off 2 nhỉ, reg xong rồi
thế thì chắc là bạn làm cái offer đó ở đâu rồi, vậy thì thay bằng offer này đi: WorldWideGPT

đã reg

U8215373

...................

offer thứ 2 làm rồi mà, đăng ký vào mail active là xong chứ có gì nữa đâu

Đã ref
ID: bantinhcuoi195
Đã hoàn thành nv thứ 2, active mail thành công
LR:U4105745

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads