Other 0.3LR- bonus dành cho mọi người

Bực mình ghê á muốn làm thử cái này mà phần dịch của google chorm máy mình không dịch được nên mình cũng pó tay không làm được luôn hic hic

Thật là lạ, bạn có thể không làm jobs, chỉ vào click, đủ tuần thì nhận bonus nào.

Bực mình ghê á muốn làm thử cái này mà phần dịch của google chorm máy mình không dịch được nên mình cũng pó tay không làm được luôn hic hic

bạn có thể copy yêu cầu của job và past vào trang translate.google.com để nó dịch và làm cũng được mà.

Mình cũng đã thử làm như vậy rồi nhưng khi đưa vào dịch thì nó trắng xóa không hiện ra.
Lúc chưa đăng nhập thì còn dịch được chứ đăng nhập vào rùi là pó tay nó dịch không được.

Mình cũng đã thử làm như vậy rồi nhưng khi đưa vào dịch thì nó trắng xóa không hiện ra.
Lúc chưa đăng nhập thì còn dịch được chứ đăng nhập vào rùi là pó tay nó dịch không được.

vẫn chưa hiểu chrome nhà bạn bị gì, giờ bạn vào click quảng cáo thôi cũng được.

proof mới từ seo

không sợ nhu7ng~ ref trước kiện ha~ cậu, ref lúc trước bn có 0.1$ ak

Hình như mình đủ đk rùi đó cậu ... bonus nữa đj cậu ơj ... kjếm $$ xăg T7 & CN này đj Bến Tre ... :))

không thiệt đâu cậu. topic này tớ tuyển bonus cao nhưng chế độ khác. tuyển chiến không lâu dài mà.
ah thì ra là như vậy, hix đang tính bo~ acc ref acc mới nek, hjhj (đùa chút)

Hình như mình đủ đk rùi đó cậu ... bonus nữa đj cậu ơj ... kjếm $$ xăg T7 & CN này đj Bến Tre ... :))

Hình như tớ bonus cho cậu ở topic kia rồi thì phải. còn topic này t tuyển ref nhanh, để có dụng ý riêng.

:)) Quên mất topic này, lưu trong bookmarks giờ mới thấy :D
Bonus mình nào chủ hội :)
LR như trên :)

Bạn đã hoàn thành nhiệm vụ. thanks.

Transfer Succeed

Your transfer was successful! Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 06/12/2012 12:02
Batch 99073155
From U4741544 (phystechvn)
To U7530399 (npqd1994)
Amount $0.30
Memo bonus seosprint - svalmta

Reg

Đã reg
Name: Đặng Quốc Việt
ID: 1018497
LR: U2929010