1,5$/1k zippcoin - Sắp giàu to rồi

Xác định đây là 1 coin rác rồi mà bác, thậm chí chẳng thể gọi là coin được nữa =)) có thể của 1 bác VN nào đó lập ra
Như kiểu mấy thằng buôn trung quốc qua VN thu mua đĩa rơm rạ các thứ ấy, tạo hiệu ứng để nhiều người đổ ra đi mua tới 1 lúc giá lên thì nó đẩy hết đi và bùm :D
Bác có thấy coin nào mà tự lập sàn tự trade chưa =))
vote cho bác này nói đúng! có loại coin nào mà giá mỗi nước lại khác nhau không!

Vừa sửa lại rồi
Rate : $0.0032/ZPC ( all countries , applying the standard virtual money has been approved )
Admin zpc dấu đầu lồi đuôi con cáo già ra rồi nè. Thấy mọi người bàn luận nó chỉnh ngay và luôn.

Vừa sửa lại rồi
Rate : $0.0032/ZPC ( all countries , applying the standard virtual money has been approved )

Trong nhóm nó có thằng VN chắc luôn, thấy bị nói quá giờ thế :))
Tiền ảo được phê chuẩn mà k được sàn nào chấp nhận =)) đừng có chọc cười các bạn =))

:D nhiều bạn ảo tưởng vlù. tưởng tiền dễ kiếm thê` àh. Nó phát coin cho xong h nó lập sàn để cho tiền các bận âh

Mọi giao dịch nạp và rút zippcoin điều diễn rà bình thường nhé các bạn. Các bạn có thể thử ngay. Mình đang mua zippcoin gia 3.51 VND các bạn cứ tự nhiện mà xả hàng. Mình ôm hết cho :))

rate 5 lại hạ xuống

Mọi giao dịch nạp và rút zippcoin điều diễn rà bình thường nhé các bạn. Các bạn có thể thử ngay. Mình đang mua zippcoin gia 3.51 VND các bạn cứ tự nhiện mà xả hàng. Mình ôm hết cho :))
nap 30k zip vao san ma ko thay xac nhan gi ca , admin kiem tra gium
ban check mail gium cai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week