Help 1/6/2012 có Pof từ 1 trang của Việt Nam ta đang nổi lên..

Chủ thread ơi, ref có cần phải nâng cấp không hả bạn ?

Nhưng cụ thể là làm những gì để được $ chứ thớt? Đk xong rùi vứt đó là có tiền à? ;))

Như HYIP là thế nào?;))

Đk gian hàng rùi đi giới thiệu thành viên, ăn hoa hồng, và ăn phần trăm khi nạp tiền sao ý!

mình ko nói đến phương thức kiếm tiền , mình đang nói đến khả năng kiếm đc nhiều tiền và khả năng ăn cam :)
về 2 cái này thì chắc giống HYIP :))

[N] có ai ngoài chủ thớt chơi thử chưa cho cái ý kiến + cách chiến đc k ?

lâu rồi mới ghé 4rom thấy zụ này cũng hay nhưng chờ xem proof của pro thứ 2 mới chơi chứ dân VN ảo lắm .

cái này là hình thức đa cấp có 3 gói :
1. 50k => giới thiệu bạn bè vào chơi => nạp card được chiết khấu => giới thiệu càng nhiều càng được lợi nhiều => giới thiệu đâu mấy nghìn người thì đc tầm hơn chục chai ..
2. 300k => y chang vậy .. mà tiền nhiều hơn
3 500k => cũng thế ... tiền nhiều hơn

Nói chung là thế ... Cạch cái đa cấp của Việt Nam đến già .. Trừ khi dep 50 k vào hưởng lãi chứ giới thiệu này nọ thôi Bãi luôn =))

Chủ thread ơi, ref có cần phải nâng cấp không hả bạn ?

Phải nâng cấp ít nhất là mất 50k mới kiếm Ref được, Ko nâng cấp mà kiếm Ref là làm ko công đó. Nâng cấp bạc 50k mà kiếm được ref kim cương thì chỉ nhận 15k thôi. Ai có tiền tốt nhât đầu tư kim cương mới kiếm được nhiều

---------- Post added at 05:25 PM ---------- Previous post was at 05:23 PM ----------

mỗi thread. thread là mem đầu tiên mà

nhiều người nhận hơn mình chứ. Họ ko thick lên các diễn đàn thôi

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

mình ko nói đến phương thức kiếm tiền , mình đang nói đến khả năng kiếm đc nhiều tiền và khả năng ăn cam :)
về 2 cái này thì chắc giống HYIP :))

Công ti này có đăng kí giấy phép kinh doanh do Hà Nội cấp. Cho mình ăn cam thì mấy thành viên là công an trên đó cho nó ăn quả số 8 ngay. anh em yên tâm đi

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

cái này là hình thức đa cấp có 3 gói :
1. 50k => giới thiệu bạn bè vào chơi => nạp card được chiết khấu => giới thiệu càng nhiều càng được lợi nhiều => giới thiệu đâu mấy nghìn người thì đc tầm hơn chục chai ..
2. 300k => y chang vậy .. mà tiền nhiều hơn
3 500k => cũng thế ... tiền nhiều hơn

Nói chung là thế ... Cạch cái đa cấp của Việt Nam đến già .. Trừ khi dep 50 k vào hưởng lãi chứ giới thiệu này nọ thôi Bãi luôn =))

Giới thiệu người không khó như bạn nghĩ đâu

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 05:29 PM ----------

lâu rồi mới ghé 4rom thấy zụ này cũng hay nhưng chờ xem proof của pro thứ 2 mới chơi chứ dân VN ảo lắm .

Hứa với bạn chậm nhất 15 ngày nữa có Proof thứ 2. ( thực ra nếu hôm nay mình rút tiếp thì được hơn 100k ngay nhưng rút ít ko bõ)

hết ngày 1/6 rồi,cho xin cái proof diiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:binhsua37:

:binhsua31: Xời chiêu câu ref giới thiệu người rẻ tiền vào đọc xong phắn luôn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week