Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

mình add ứng dụng freemoneyfactory vào thư mục ứng dụng của youwaveandroid nhưng nó ko nhận. ai chỉ giúp với. loay hoay mãi :(

tầm giờ này mà tiền mới về ak. lạ nhỉ @@
làm acc từ sáng tới 5h chiều thì 10g sáng mai nó pay tiền. còn acc ai làm khúc tối thì sáng ngày kia tiền mới về cũng tầm 10h coi mail là ok :binhsua144:.

Bạn chưa truy cập ứng dụng Cửa hàng Google Play (biểu tượng ứng dụng túi mua sắm màu trắng) trên thiết bị của mình bằng tài khoản email này.
Không download được trên google ai giúp mình với:binhsua32:

chủ thớt cho mình hỏi là acc PP minh chưa very thì Free Money Factory có chịu payve622 PP ko vậy ??

chủ thớt cho mình hỏi là acc PP minh chưa very thì Free Money Factory có chịu payve622 PP ko vậy ??

vẩn pay bt ko sao cả

- - - Updated - - -

Bạn chưa truy cập ứng dụng Cửa hàng Google Play (biểu tượng ứng dụng túi mua sắm màu trắng) trên thiết bị của mình bằng tài khoản email này.
Không download được trên google ai giúp mình với:binhsua32:

1 số app hay bị lỗi như vậy....

- - - Updated - - -

mình add ứng dụng freemoneyfactory vào thư mục ứng dụng của youwaveandroid nhưng nó ko nhận. ai chỉ giúp với. loay hoay mãi :(

down cái Start BlueStacks về xài,youwaveandroid hay bị lỗi

- - - Updated - - -

tầm giờ này mà tiền mới về ak. lạ nhỉ @@

tiền về tùy theo đợi, tầm 10h đến 6h sáng, tiền không về thì........tự hỉu

vẩn pay bt ko sao cả

- - - Updated - - -

1 số app hay bị lỗi như vậy....

- - - Updated - - -

down cái Start BlueStacks về xài,youwaveandroid hay bị lỗi

- - - Updated - - -

tiền về tùy theo đợi, tầm 10h đến 6h sáng, tiền không về thì........tự hỉu
máy như nào để đảm bảo cấu hình bạn ?:binhsua166:

cho mình hỏi vấn đề tạo acc phụ trong PP, acc phụ ko nhất thiết là acc gmail dc ko, có thể là @yahoo.com.vn ỏ @yahoo.com dc ko vậy ( acc PP chình mình là gmail )

có ai xài youwae cho hỏi cái, cài xòn cái freemoneyfactory rồi, xong rồi chạy nó, vào google lay mà ko dơn dc app về xài là sao:binhsua53:

cho mình hỏi vấn đề tạo acc phụ trong PP, acc phụ ko nhất thiết là acc gmail dc ko, có thể là @yahoo.com.vn ỏ @yahoo.com dc ko vậy ( acc PP chình mình là gmail )

miễn là mail đó của bạn và bạn very mail đc thì PP chấp nhận hết

máy như nào để đảm bảo cấu hình bạn ?:binhsua166:

mình cũng ko cha71c nữa
minh test thử vài con thì bit
xai ram 1.5g, win xp 3, win 7 thi ok,
trên xp3 thì xài ngon,hjhj.....

- - - Updated - - -

có ai xài youwae cho hỏi cái, cài xòn cái freemoneyfactory rồi, xong rồi chạy nó, vào google lay mà ko dơn dc app về xài là sao:binhsua53:

nó báo ntn....? ko dơ dc app hay nó vào app of google play

- - - Updated - - -

bất kì mail nào, yahoo,hotmail,zingmail.....mail nào cũng dc

chủ theath cho hỏi tí mình làm xong dk 1acc rồi đã rút tiền định cài dat lại làm thêm acc mới nhưng lúc cài đặt lại nó vẫn ở acc cu k thể tạo acc mới đk.mình đã vào progarams xoa cài đặt nhưng vẫn k đk.chủ theath giúp vs

chủ theath cho hỏi tí mình làm xong dk 1acc rồi đã rút tiền định cài dat lại làm thêm acc mới nhưng lúc cài đặt lại nó vẫn ở acc cu k thể tạo acc mới đk.mình đã vào progarams xoa cài đặt nhưng vẫn k đk.chủ theath giúp vs

hỏi chủ thớt,minh đi ngang wa, thui khỏi trả lời...hehe...
ko dc đâu bạn, lần đầu cài nó đã backup dữ liệu nên có xóa cài lại vẫn là dữ liệu cũ
có cách xóa tận gốc, mình đang tét xem nó co pay hay ko..

Bạn phải dùng CC thì mới clear hết được. Xem lại topic trang 13 nhé

dc mới lạ, clear đi xem co dc pay hay ko
phien ban 7.0 thi clear dc phiên bản 7.4 thì.....3 acc ko dc pay rùi

dc mới lạ, clear đi xem co dc pay hay ko
phien ban 7.0 thi clear dc phiên bản 7.4 thì.....3 acc ko dc pay rùi

mình ko để ý đến phiên bản lắm vì mình vẫn thấy ok mà. Chỉ có mỗi điều là ko thể đăng nhập lại acc cũ.

Bọn này hôm nọ tớ làm 10 phát lúc đầu trả 5 cái, làm lại 10 cái nữa chỉ còn được trả có 1. Giờ tớ đoán là nó bị cheat nhiều quá nên ko trả nữa rồi. :binhsua104:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,424
173,591
Latest member
justmin22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week