Help 1 $ cho 30 phút - có video hướng dẫn

lâu lâu ngó lại cái topic này thấy anh em kiếm được nhiều ghê :))
nếu dùng YouWave đủ min pay thì pay xong reset lại thì nhanh hơn :)) 1 ngày kiếm 10$ vs cái này cũng được

Cài Bluestack thì không được! Cài Android thì không nhân file Freemoneyfactory.apk! Chủ thớt làm ơn chỉ tận tình về Android chút đi! Cài 3 ngày hôm nay không được rồi đó

YouWave chủ thớt có crack không hay chỉ xài free

CCleaner xài trên blueStacks xài như thế nào thế sao mình tìm ko thấy phần mềm nào như vậy nhỉ

Chán quá -- Cứ vào dowload thì bị báo lỗi " Not Found - The requested item could not be found "

Pro nào biết chỉ cách khắc phục với
:binhsua47:

__CCleaner thì mình xóa hết ko chừa mục nào. Giết lầm còn hơn bỏ xót. Pro nào rành hơn thì tùy chọn mục để xóa.
__BlueStacks thì vào App Stores > Get Jar > Search "Free Money Factory" rùi download trực tiếp trên BlueStacks luôn. Việc gì phải tốn công down file .apk này nọ rồi phải copy vào folder này nọ chi.
__Còn lỗi "Not Found - The requested item could not be found" chỉ bị trên YouWave. Mình xài BlueStacks không bị nên không giúp được.

Lưu ý: Apps đã down hoặc đã install nó lưu history vào account google của mình chứ không phải lưu vào máy nhé.

Còn lỗi "Not Found - The requested item could not be found" chỉ bị trên YouWave. Mình xài BlueStacks không bị nên không giúp được

Pro nào vào giúp lỗi này với
:binhsua36:

Ko cài được BlueStacks nên chỉ sử dụng YouWave mà cứ gặp lỗi hoài :binhsua45:

nhung nhu the khi xai PP thi no keu da xai cho nguoi khac roi. pro co cach nao xai chung pp cho do mat cong khong

cái j cũng có bug hết đó. Tự nghiên cứu phần này đi bạn. Không có ai, ngay cả chủ thớt chỉ dẫn từ A-Z đâu. Public ra thì nát hết còn gì.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,431
173,601
Latest member
Buky

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week