Other 1 giờ kiếm 1$ với web IP đơn giản

đại loại mục đích là cái gì vậy...nhìn khó hiểu quá
Đơn giản là họ thuê mình vào blog or web của họ và click quảng cáo google cho họ và họ sẽ trả tiền cho mình làm việc đó. Xem ra google trả cho họ cũng khá nhiều đấy nhỉ:binhsua163:

Đơn giản là họ thuê mình vào blog or web của họ và click quảng cáo google cho họ và họ sẽ trả tiền cho mình làm việc đó. Xem ra google trả cho họ cũng khá nhiều đấy nhỉ:binhsua163:

cũng không hẳn đâu bạn à, còn tùy vào chủ đề quảng cáo, và country nữa, nhưng rate cho những nhấp chuột từ vn thì khá thấp, cỡ 0.00xx - 0.0xx $/click

up dùm
mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c phần trình bày khi gửi nhiệm vụ

cũng không hẳn đâu bạn à, còn tùy vào chủ đề quảng cáo, và country nữa, nhưng rate cho những nhấp chuột từ vn thì khá thấp, cỡ 0.00xx - 0.0xx $/click
không phải như thế rate vẫn đúng như hiển thị trên job mà khoảng từ 0.5 đến 0.9 mà là loại job nhấp chuột là làm ok

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

up dùm
mở NOTEPAD ra mà sell các địa chỉ ga đã click

cố gắng sắp xếp theo kí tự A,b c phần trình bày khi gửi nhiệm vụ
ý của bác này là tránh các địa chỉ quảng cáo google mình đã click rồi thì không cilck lại nữa. chuẩn men...

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

đại loại mục đích là cái gì vậy...nhìn khó hiểu quá
mục đích là mình xem quảng cáo google trên site của họm và họ cho mình tiền. còn họ lấy tiền ở đâu thì mình chịu.

không phải như thế rate vẫn đúng như hiển thị trên job mà khoảng từ 0.5 đến 0.9 mà là loại job nhấp chuột là làm ok

---------- Post added at 10:26 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

ý của bác này là tránh các địa chỉ quảng cáo google mình đã click rồi thì không cilck lại nữa. chuẩn men...

---------- Post added at 10:29 PM ---------- Previous post was at 10:26 PM ----------

mục đích là mình xem quảng cáo google trên site của họm và họ cho mình tiền. còn họ lấy tiền ở đâu thì mình chịu.
mình đang nói đến rate của GA trả cho các webmaster, nếu những nhấp chuột đến từ những nước có giá thấp thì rate cho mỗi nhấp chuột sẽ càng giảm, kiểu như traffic us, uk so với traffic asia, và rate này sẽ càng ngày càng giảm nếu traffic ko không cải thiện, thực ra thì các webmaster cuối cùng cũng sẽ ban ip việt nam vì chi phí thôi, không chỉ đơn giản là làm đúng hay sai...

được bạn ạ. chú ý khi coppy địa chỉ IP nó sẽ thay đổi
có dùng dcom bao jo chưa vậy
mỗi khi ngắt kết nối và kết nối lại thì IP mới thay đổi bác à
chứ ko làm gì mà ip thay đổi thì có mà tài thánh

có dùng dcom bao jo chưa vậy
mỗi khi ngắt kết nối và kết nối lại thì IP mới thay đổi bác à
chứ ko làm gì mà ip thay đổi thì có mà tài thánh

uhm! bnaj hiểu nhầm ý mình. mỗi khi ngắt kết nối rồi kết nỗi lại nó thay đổi IP. mình dùng Dcom được 1 năm rồi :binhsua146:

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

hình như mạng fpt ko vô được mấy trang của nó nữa
vấn để này thì mình không rõ

---------- Post added at 10:23 AM ---------- Previous post was at 10:22 AM ----------

chơi captcha đã chiếm hết thời gian rồi chả còn nghĩ đến cách kiếm tiền khác nữa =_=

kiếm thêm thôi bạn ạ. những lúc không có pri ngon để gõ thì chiến web IP thôi

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:23 AM ----------

mình đang nói đến rate của GA trả cho các webmaster, nếu những nhấp chuột đến từ những nước có giá thấp thì rate cho mỗi nhấp chuột sẽ càng giảm, kiểu như traffic us, uk so với traffic asia, và rate này sẽ càng ngày càng giảm nếu traffic ko không cải thiện, thực ra thì các webmaster cuối cùng cũng sẽ ban ip việt nam vì chi phí thôi, không chỉ đơn giản là làm đúng hay sai...

vấn đề này cũng không rõ nữa. nhưng giờ vẫn chưa thấy hiện tượng gì là ok. còn ngày nào mình kiếm ngày đó. mình vẫn có thu nhập đều từ thằng web IP này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week