1 Lần nữa BQT hãy cân nhắc !!!

Status
Not open for further replies.

zerosonic

Hero
Reactions
670
MR
0.004
Thực sự là trước có 1 PIC như thế này.Mình chỉ vào chém gió thôi.Không có ý kiến gì cả :binhsua115:
Vì mình làm SEOPrint và 1 số site Nga thì việc click quảng cáo cực kỳ đơn giản.Kể cả Forum mình treo vài cái Banner ra đây ngày nào mình vào cũng click theo kiểu 1+3 ủng hộ cũng đơn giản.Vì ngày nào mình cũng làm hơn 100Job SEO như thế :binhsua117:
Nhưng hôm nay vào forum thì ức chế kinh khủng.Cứ đến đoạn load cái quảng cáo forum.phitien hay gì gì đó của baidu là đứng hình đến hơn 1 phút không thể load tiếp được.Ức chế kinh khủng.:binhsua122:
BQT nên cân nhắc.Chứ ko vào đc Forum thì quảng cáo cũng chả để làm gì :binhsua123:

Ơ phi tiên có hình cái em gì xinh thế mà, gỡ ra làm gì

Upvote 0
Cho đến giờ mình cũng không rõ lý do tại sao các bạn lại gặp những vấn đề này, và dường như là không nhiều. Có thể do mạng nhà các bạn không? Nhà mình chạy thấy vẫn bình thường và cũng chỉ là mạng ADLS thôi.

Nhưng để bảo đảm thì mình đã đưa Link hình đó về Server của Forum. Có lẽ sẽ không còn chuyện gì xảy ra nữa.

Cám ơn các bạn đã Report nha.
Chúc các bạn buổi tối vui vẻ

Upvote 0
thật sự là lúc trưa load vao rum ko nỗi lun , chỉ thấy được phần head thôi

Upvote 0
thật sự là lúc trưa load vao rum ko nỗi lun , chỉ thấy được phần head thôi

Trưa 12:05 và tối 00:05 là bắt đầu backup dữ liệu nên load ko đc bạn nhé. Khoảng 5 phút sau la trở lại bình thường

Upvote 0
Trưa 12:05 và tối 00:05 là bắt đầu backup dữ liệu nên load ko đc bạn nhé. Khoảng 5 phút sau la trở lại bình thường

Mình vẫn load bình thường và chưa bị vấn đề này bao giờ :D. Chắc chỉ có phần nhỏ là bị

Upvote 0
Mình ủng hộ ý kiến của cậu.Kể cả đóng góp 1 tháng 0.5-1$/1mem/1 tháng cũng ok để duy trì.
Còn quảng cáo.Mình cũng nói rồi.1 ngày mình làm hơn 100 Job SEO click quảng cáo mệt nghỉ.Mình cũng đã nói rồi.Kể cả mỗi ngày vào mình click 1+3 theo kiểu SEO ủng hộ cũng ok.Mình ko có ý kiến gì cả.cái mình muốn nói là có thể gỡ cái quảng đó hay thay nó bằng cái khác.BQT cân nhắc xem như nào chứ.
Forum ko vào đc thì đóng góp cái gì?Quảng cáo để làm gì???:m003:
nói thì hay nhưng ai ủng hộ đâu?bạn ủng hộ khởi điểm đi, để các mem theo chứ chém gió làm gì

Upvote 0
Tớ cũng dính cái này. Ức chế. Có lẽ nên thay quảng cáo khác ^^

Upvote 0
Tớ cũng dính cái này. Ức chế. Có lẽ nên thay quảng cáo khác ^^
cùng cảm giác với bác

Cho đến giờ mình cũng không rõ lý do tại sao các bạn lại gặp những vấn đề này, và dường như là không nhiều. Có thể do mạng nhà các bạn không? Nhà mình chạy thấy vẫn bình thường và cũng chỉ là mạng ADLS thôi.

ko phải ít người bị mà họ ko report thôi, nếu ko có thớt này chắc mình cũng mặc kệ
lời nói thẳng thường khó nghe mà

Last edited by a moderator:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member