1 like = 10 thanks a e forum cứu Rinny vụ này với ạ :(

đây là sự gian dối chứ không phải là thủ thuật ! là sự trao đổi chứ không phải tình cảm bạn bè 4r mình tồn tại những toppic như thế này thật đáng thất vọng đổi like để lấy thank thế thank còn ý nghĩ gì khi thích thì mang ra mà đổi , quá đáng buồn

đây là sự gian dối chứ không phải là thủ thuật ! là sự trao đổi chứ không phải tình cảm bạn bè 4r mình tồn tại những toppic như thế này thật đáng thất vọng đổi like để lấy thank thế thank còn ý nghĩ gì khi thích thì mang ra mà đổi , quá đáng buồn
Bạn nghĩ rằng sẽ có người chiến thắng mấy cuộc thi này mà không gian lận??? bạn mới trong núi ra hay sao?:binhsua72:

nói bạn đừng bùn nhé mình không thấy bạn nữ trong ảnh xứng đáng =,= sao làm nữ sinh trong mơ được ! mà làm là nhờ đánh đổi thank lấy like thì dành được danh hiệu đó để làm gì nhỉ ?
người khác mà đọc người ta sẽ nghĩ sao về cô bạn gái của bạn !

thế bác nên đọc kĩ cuộc thi rồi hãy nói
thi nó căn cứ vào điểm ( số người thích - số người ko thích ) thử hỏi có ai ko gian lận =))
hãy xem người dẫn đầu danh sách đang có đến 3500 like
nhưng tại sao vẫn có đến 2300 dis like =))

Last edited by a moderator:
nói bạn đừng bùn nhé mình không thấy bạn nữ trong ảnh xứng đáng =,= sao làm nữ sinh trong mơ được ! mà làm là nhờ đánh đổi thank lấy like thì dành được danh hiệu đó để làm gì nhỉ ?
người khác mà đọc người ta sẽ nghĩ sao về cô bạn gái của bạn !

Cuộc thi nào cũng cần giải thưởng mà thôi!

---------- Post added at 10:37 AM ---------- Previous post was at 10:36 AM ----------

230 rồi! =))

Đúng là đầu đất. Cứ trung thực thế mà sống đi nhá .Nhiều bạn bè thì nhờ bạn bè, k có thì nhờ ae 4rum. Căn bản 1 cuộc thi dựa vào like mà 1h/1like đã k có tính công bằng r. Ai chẳng biết, k làm vậy có mà húp cháo.

thanks anh em ủng hộ nhé :)

---------- Post added at 11:58 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

vừa vượt lên dẫn đầu số lượt view rồi :D

---------- Post added at 12:26 PM ---------- Previous post was at 11:58 AM ----------

lên thôi ;))

---------- Post added at 12:35 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

bay cao bay xa nào ;))

oh hô hôm này hok cài mà nó bắt tắt các công cụ proxy ví dụ như ultral...mún dìm hàng thí sinh ta....:lac:

---------- Post added at 12:37 PM ---------- Previous post was at 12:36 PM ----------

mà có cái đâu mà tắt kia chứ....hix

thanks anh em nhiều nhé

---------- Post added at 02:08 PM ---------- Previous post was at 01:43 PM ----------

lên nào :D

---------- Post added at 02:18 PM ---------- Previous post was at 02:08 PM ----------

bay nào bay nào :D

---------- Post added at 02:30 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

dis like tăng liên tục thế này thì khiếp quá :(

có vote đc đâu mà vote toàn your ban ID

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,479
174,762
Latest member
hoangcucucto

Most viewed of week

Most discussed of week