• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1 mail gồm 1 mob, 1 bluetrackmedia, 1 brusmedia

Status
Not open for further replies.
Như tiêu đề ai cần pm lại em nhé
YH: bachokenminu
Cám ơn
. Định mua mà Theard nói ko cho ai team máy của mình nên lạn luôn
- Chác Acc info bị change nên ko cho teamview xem email gốc, ko team ai biết email đó la mail gốc, domain lại ko full cp, bo tien ra mua ma ko cho xem hang truoc

cậu này hài nhỉ,
Thứ 1. GD qua trung gian thì vấn đề mail gốc hay ko mail gốc bạn nhìn là thấy, mail active ko nhẽ ko biết?
Thứ 2. Mình nói rõ ko muốn ai teamview qua máy mình, trước bị mất 1k$ vì teamview nên ko muốn ai teamview j hết
Thứ 3. Nói rõ luôn bác nào có nhu cầu mua thì em cũng ko cho teamview nhé. Ngại mấy vụ teamview rồi @@

1 mail tới 3 net luôn thì khó rồi, nhà nghèo 1 cái còn đc ;))

cậu này hài nhỉ,
Thứ 1. GD qua trung gian thì vấn đề mail gốc hay ko mail gốc bạn nhìn là thấy, mail active ko nhẽ ko biết?
Thứ 2. Mình nói rõ ko muốn ai teamview qua máy mình, trước bị mất 1k$ vì teamview nên ko muốn ai teamview j hết
Thứ 3. Nói rõ luôn bác nào có nhu cầu mua thì em cũng ko cho teamview nhé. Ngại mấy vụ teamview rồi @@
Shit, Chém gió, Nói thế Chỉ lừa dc con nit thôi cụ

Thôi không tranh cải với bạn nữa nhé, mình không thích nói tục chửi thề, thể hiện văn hóa xíu bạn nhé. Còn mình nói rõ rồi thuận mua vừa bán, còn bạn chưa đủ tuổi để nói mình chém gió hay lừa con nít này nọ @@

cậu này hài nhỉ,
Teamview vào option chọn advance, phần advance setting for conection to this computer chỉnh từ full access sang View and show là okie.
Mà cũng ko khuyến khích mấy ông teamview lung tung rồi chả mua. Đồng ý với bạn:D

Có mấy thằng cứ đòi team may
1 là nhưng thành phần nào mình cho team cách nói chuyện là mình biết nó dang muốn cái LOL gì roài - qua để xảo thuật hay wa mua thật rồi
Những loại đó đừng có đía ko dẽ ăn đâu - cơ bản có thằng muốn wa thả virus mình hỏi vài câu nó ú ớ biết cm gì đâu cung đòi team . VL

teamview là ko cần thiết khi mua acc net. trung gian thì lấy acc về check thoải cmn mái đi xong rồi hẵng ok hay không ok chứ. ngày mới làm mình cũng hay đòi trung gian lắm, mà lúc đấy toàn trung gian xem xem có off ngon không rồi mua chứ chả có mục đích check acc vì k biết check @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,125
173,210
Latest member
philippinepeso

Most viewed of week

Most discussed of week