SCAM 1-million-usd - 1-million-usd.com

Status
Not open for further replies.
minh noi that moi 17t dag hoc lop 11 thoi,dai gia gi! dam choi dam chiu thoi! ai ma cha mat tien.... royal dang chien! may site nay chac dang chien! hyip ma:D

17t có tìn thừa thải đóng cho admin HYIP 120 tr đc xem là đại gia rồi cậu ;).

Đang thắc mắc ko biết chú đang đùa hay giỡn chứ 120 tr vào HYIP hơi khó tin đấy ;))

minh noi that moi 17t dag hoc lop 11 thoi,dai gia gi! dam choi dam chiu thoi! ai ma cha mat tien.... royal dang chien! may site nay chac dang chien! hyip ma:D

Bản lĩnh lớn quá. Không biết nên gọi là tuổi trẻ tài cao hay là thanh niên manh động nữa đây :-ss. Nhưng dù thế nào thì tớ cũng phải khâm phục bạn đấy. 120 tr bằng lương cả năm, thậm chí là mấy năm của nhiều người đấy bạn ah :-s.

Nếu bạn có vốn mạnh thì có nhiều cách để có thể kiếm được lợi nhuận online mà an toàn hơn HYIP nhiều. Chứ bỏ 5k vào một site HYIP nghe chừng phiêu quá. Có khi tại bạn bỏ 5k vào mà thằng admin nó scam sớm cũng nên :))

đồng ý với ý kiến bạn - tui chơi hyip và *** dù mất tiền thiệt nhưng đó là trải nghiệm - để rút kinh nghiệm chiến tốt hơn - chứ không chơi vào phát nào ăn phát đấy thì chắc là 100 % có người chỉ thôi ---- nhưng mà bạn chú ý lần sau nhớ đánh có dấu nhé - không là bị mod cảnh báo đó - vì như thế khó dịch quá :(

ngu thi chiu thoi tiec gi! bo 120tr ra lam exp cho hyip cung dang ma:), ai khuyen tui ko nge h mat tien moi co kn, ko he nan! rang kiem von dau tu vai vu nua! ki nay can than hon!
đang tự hỏi tiền chú này đâu ra mà lắm thế :m077: hay bão đang đổ bộ rồi

đang tự hỏi tiền chú này đâu ra mà lắm thế :m077: hay bão đang đổ bộ rồi
có chơi không mà vô đây hóng tình hình thế hả?:binhsua33:

ờ cũng liều wá! vấn đề là h hyip sẽ kô chơi trên 1k và tiền to chơi mấy plan ăn ít %:))! kn từ 5k này! mấy 4rum vẫn đag tranh luận nó scam hay chưa! talkgold nó lại thuê lại banner! có khi nào nó sống lại kô nhỉ:-?

Đui hay sao mà lại hỏi những câu như thế này nhỉ?

cái gì cũng có lý do để hỏi ^_^ Thấy trên talkgold người ta vẫn nói nó pay nên tui mới hỏi
bạn đui à mà ko thấy talkgold ^_^
tầm nhìn chỉ hạn hẹp trong forum này thôi à ...
đó là chưa kể mấy trang monitor vẫn ghi là nó pay ...
mình thấy thì mình thắc mắc
ko biết thì hỏi, chứ ai như chú chỉ biết nhảy xổ vào người ta nói này nọ ^^
chắc pro`... quá ....

Last edited by a moderator:
nó chỉ pay cho monitor thôi pạn
invester nó kg pay đâu
nó đang dụ gà đấy

cái gì cũng có lý do để hỏi ^_^ Thấy trên talkgold người ta vẫn nói nó pay nên tui mới hỏi
bạn đui à mà ko thấy talkgold ^_^
tầm nhìn chỉ hạn hẹp trong forum này thôi à ...
đó là chưa kể mấy trang monitor vẫn ghi là nó pay ...
mình thấy thì mình thắc mắc
ko biết thì hỏi, chứ ai như chú chỉ biết nhảy xổ vào người ta nói này nọ ^^
chắc pro`... quá ....

K dám nói pro. Bạn giỏi tiếng anh k? Qua talkgold mà đọc. Bạn nghĩ sao mà mình k đọc bên talkgold. Ngu mà la lớn nữa ah! Ầm ầm bên kia mà ku này đọc k hiểu sao? Ngu vừa vừa thôi chứ. Cứ kiếm trang Scam rồi lên http://www.hyipexplorer.com/ mà search đi. Scam mấy kiếp mà mấy monitor vẫn để paying đó. Mày tưởng mấy thằng monitor đó tốt lành lắm hả? Nó kiếm vài đồng lẻ của mấy trang hyip thôi. Cũng chẳng nghĩ gì đến những người investor như mày đâu.

K dám nói pro. Bạn giỏi tiếng anh k? Qua talkgold mà đọc. Bạn nghĩ sao mà mình k đọc bên talkgold. Ngu mà la lớn nữa ah! Ầm ầm bên kia mà ku này đọc k hiểu sao? Ngu vừa vừa thôi chứ. Cứ kiếm trang Scam rồi lên http://www.hyipexplorer.com/ mà search đi. Scam mấy kiếp mà mấy monitor vẫn để paying đó. Mày tưởng mấy thằng monitor đó tốt lành lắm hả? Nó kiếm vài đồng lẻ của mấy trang hyip thôi. Cũng chẳng nghĩ gì đến những người investor như mày đâu.

^_^ tội nghiệp, tường mình thông minh lắm mà nói người khác ngu ^^
Như mình đã nói, mình ko biết nên hỏi ^_^ trên kia nó vẫn nói paid, thì mình thắc mắc, đơn giản vậy thôi và tối hôm qua là nó vẫn nói trên talkgold là có pay ^^
Cái loại mà thích chê bai, chửi bới người khác thì ko khá nổi đâu ^^
xem lại cách nói chuyện đi bạn ^^
tại sao mình chỉ comment lại cái bạn nói mà ko comment những lời người khác ^^?????? câu hỏi quá đơn giản để trả lời ...
poor you ...

^_^ tội nghiệp, tường mình thông minh lắm mà nói người khác ngu ^^
Như mình đã nói, mình ko biết nên hỏi ^_^ trên kia nó vẫn nói paid, thì mình thắc mắc, đơn giản vậy thôi và tối hôm qua là nó vẫn nói trên talkgold là có pay ^^
Cái loại mà thích chê bai, chửi bới người khác thì ko khá nổi đâu ^^
xem lại cách nói chuyện đi bạn ^^
tại sao mình chỉ comment lại cái bạn nói mà ko comment những lời người khác ^^?????? câu hỏi quá đơn giản để trả lời ...
poor you ...

Có mày tự nhận mày thông minh thôi. Có ai nhận đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo