SCAM 1-million-usd - 1-million-usd.com

Status
Not open for further replies.
Site chơi tốt, lên nào :)

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

đã ăn được xíu $. hôm nay đập lại 10$ thôi. up cho bác. vẫn theo dõi top của bác. có thay đổi bác nhớ thông báo 1 tiếng cho ace biết nhé. thanks bác :d

À, thấy bạn request RCB, bạn dep bằng acc balance thì mình ko có commiss nha:)

Mới rút tiền hôm nay, kèm theo mấy trang khác nữa.

up cho ae vui:)...dạo này toàn re-dep kô up proof cho ae xem đc:D...

Site chơi tốt, lên nào :)

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

À, thấy bạn request RCB, bạn dep bằng acc balance thì mình ko có commiss nha:)

??? vậy là sao. dep bằng AB không được RCB ah`? AB cũng là $ mà =)). hôm nay đập lại 10$ nữa bằng AB. bác có lòng thì RCB đi....hj

Last edited by a moderator:
??? vậy là sao. dep bằng AB không được RCB ah`? AB cũng là $ mà =)). hôm nay đập lại 10$ nữa bằng AB. bác có lòng thì RCB đi....hj
chỉ khi nào cậu dep = LR thì mới có RB,site HYIP nào cũng thế mừa.

chỉ khi nào cậu dep = LR thì mới có RB,site HYIP nào cũng thế mừa.

uhm`, mình biết rồi. vì dep it nên chỉ ăn first RCB. tiện đây bạn kimlong cho hỏi site happysecond scam chưa mà trên site HyipDollar.com report là scam rồi, mình vẫn nhận $ đều đều.

Khi muốn nhận rb tiếp theo thì bạn phải rút $ về rồi dep lại thì mình mới có commiss...và rb dược, dep bằng acc balance ko nhận duoc commission bạn à.

Khi muốn nhận rb tiếp theo thì bạn phải rút $ về rồi dep lại thì mình mới có commiss...và rb dược, dep bằng acc balance ko nhận duoc commission bạn à.

vậy là phải rút tiền ra , dep vào lại thì mới đc RB :)

Xin chào tất cả mọi người. Chúng mọi người một ngày làm việc vui vẽ và hạnh phúc trong cuộc song

Không mà bạn :)
Dep gì thì dep, vẫn đều có RCB cả, monitor nào cũng thế cả :)
à tớ nhầm cậu,dep vào tớ ghi nhầm LR.:D,tại thường dùng LR nên quen tay.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week