SCAM 1-million-usd - 1-million-usd.com

Status
Not open for further replies.
vẫn nhận poof của sáng nay nha.....khôgn biết đc đến bao lâu đây

Up xong , chúc đắt khách kèm theo 3 trang quảng cáo ;))

cứ đầu tư mạnh giờ tôi ko có tiền chứ ko thì làm hết trong vài ngày tới , lúc sắp scam như này ăn mới ngon :))

bác bá đạo quá :)) chả ai dám dep hết vốn vào 1 site hyip, lại là 1 site sắp ra đi (cái này là theo lời bác nói nhé, ko phải em trù ẻo mọi người :D

giờ t mà có vài tram $ thì t dep hết trong 3 ngày đấy, ko tin thì tùy, ít nhất 7 ngày nữa nó mới scan, giờ 1 ngày rất nhiều ngừoi depot vào nó, nó cũng tham chứ dại gì mà scam ngay

Chả thấy căn cứ nào nói site này sắp scam cả..chỉ là mọi người cứ hù nhau bảo nó scam để k ai dep nữa..nếu thế thì các bác new cứ dep plan 1 ngày min 10 đi cho chắc ăn...k có gan thì k làm giàu đc đâu

thằng kellerosian dep 5k usd, vào rồi 8 ngày nữa nếu ko scam nó phải trả 25k usd đây, nghe chưa??? rồi mấy gói nó tung ra 9 ngày , 10 ngày để làm gì??? thu hút khách thôi, ko tin thì tùy , tôi cứ choi mấy ngày nữa rút hết vốn về rồi chuồn nhanh

up cho bác, chúc bác bán đắt hàng.
http://giay-dan-tuong.vn

giờ t mà có vài tram $ thì t dep hết trong 3 ngày đấy, ko tin thì tùy, ít nhất 7 ngày nữa nó mới scan, giờ 1 ngày rất nhiều ngừoi depot vào nó, nó cũng tham chứ dại gì mà scam ngay

Biết nó sẽ SCAM là tốt rồi ;), còn lời hay ko tuỳ vào ngày nó SCAM ;))

Sẽ chưa scam, đơn giản vì số tiền dep vô giảm nên nó sẽ ko scam

èo!...dep 5k h coi như là nạn nhân gây scam vậy-,-! đầy thằng dep trên 1k đó đây!,plan 9ngày ra để kiếm tiền trả cho t đấy, chiến mạnh vào 9 ngày nhé! tui còn 8 ngày ra plan 9 ngày chắc có ý đồ:)),
chiến mạnh đi ae! khoảng 11 ngày nữa tui mới hết plan=> còn chiến đc >11ngày:D!

---------- Post added at 02:20 PM ---------- Previous post was at 02:16 PM ----------

bỏ lời đồn còn khoảng 1 tuần nó scam đi nhé!
thằng admin này nó ra plan mới chỉ là chiến thuật riêng thôi không căn cứ được gì!
vs:nanoearn.com ra plan 1 ngày 5% đó tăng thêm lợi nhuận nhưg vẫn thọ đấy thôi! đa nghi wá!

---------- Post added at 02:24 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

có cái mail vừa sup nó! đọc xem tăng lòg tin cũng đc 10% ấy!:)
Hello.
Its bonus-promo plan in order to attract new investors (plan will close soon). We registered for 5 years, dont worry.
Best regards,
Lucas Blanche,
1-Million-Usd.com

16.05.12 08:07, [email protected] написал:
> 1-million-usd.com Support request from Wednesday 16th 2012f May 2012 05:07:57 AM
>
> ---------------------------------------------------------------
> why the planned profit for 9 days difference from the 10 days plan i've invested! This website will be close? and this plan to scam?
>
> ---------------------------------------------------------------
> User Additional Info :
> User : killerodian
> User Name : pham anh kiet
> E-Mail : [email protected]
> LibertyReserve Acc : U1523191
> Status : on
> Active Deposits : $5649.00

Thanh toán nhanh tiếp theo :)

Date: 2012-16-05 10:05:00
Batch: 95302139