1 ngày kiếm được từ 1-5$ từ like ( có auto )

Mình hỏi thêm là 1 ngày làm được bao nhiêu $ trong khoảng thời gian bao nhiêu đấy? :D
newbie mà như bạn thì mình nghĩ bạn đừng chơi ptc cho mệt chưa làm gì đã đòi hỏi. phải lao động chứ hả miệng chờ sung rụng như bạn không bao giờ có đâu nhé. làm nhiều tiền nhiều vậy thôi

newbie mà như bạn thì mình nghĩ bạn đừng chơi ptc cho mệt chưa làm gì đã đòi hỏi. phải lao động chứ hả miệng chờ sung rụng như bạn không bao giờ có đâu nhé. làm nhiều tiền nhiều vậy thôi
Bạn nên ăn nói cẩn thận 1 chút nhé. Bạn ai nói ai há miệng chờ sung rụng vậy.
Chính bạn đã lập topic là kiếm đc 1-5$ 1 ngày còn gì. Mình là newbie phải hỏi để còn căn chỉnh thời gian làm việc. Nếu ko muốn làm việc mình chẳng mất công vào topic này và làm và pải hỏi lại cậu như vậy. Hi vọng cậu rút kinh nghiệm với các mem sau.ok

có cách nào cho nó chạy tiếp sau khi skip Like mấy trang facebook ko có nút "like" ko thớt hay mình phải canh ?
bạn có làm theo website mình gửi cho bạn ko thế. nhấn số lần chạy tool và play ( loop) là nó chạy thôi mà bạn thích mấy lần thì gõ vào

Bạn nên ăn nói cẩn thận 1 chút nhé. Bạn ai nói ai há miệng chờ sung rụng vậy.
Chính bạn đã lập topic là kiếm đc 1-5$ 1 ngày còn gì. Mình là newbie phải hỏi để còn căn chỉnh thời gian làm việc. Nếu ko muốn làm việc mình chẳng mất công vào topic này và làm và pải hỏi lại cậu như vậy. Hi vọng cậu rút kinh nghiệm với các mem sau.ok
ai cũng phải làm mới có ăn. bạn chưa làm gì mà đòi hỏi là sao.

ai cũng phải làm mới có ăn. bạn chưa làm gì mà đòi hỏi là sao.
Mình không muốn tranh luận với bạn. Nhưng mình đòi hỏi ở chỗ nào nhỉ? Mình chỉ hỏi thôi. Mình có đòi cậu tool đâu. Mình sẽ làm đúng yêu cầu của cậu để có tool.

lát nữa mình đi ăn cơm về bạn team lên chỉ giúp mình nha đói quá rồi, mình chạy hình như ko đúng thao tác chổ nào đó nên tiền ko lên >.<

Mình không muốn tranh luận với bạn. Nhưng mình đòi hỏi ở chỗ nào nhỉ? Mình chỉ hỏi thôi. Mình có đòi cậu tool đâu. Mình sẽ làm đúng yêu cầu của cậu để có tool.

ráng click đi bạn trang nào cũng được 50 click chủ thớt sẽ share . Mình đã được share mà chưa biết sử dụng này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,237
Latest member
uidvantinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week