1 scamer chính hiệu.ai biết chỉ giúp địa chỉ thằng này

Tình hình là hôm trước có add nick bác banks_exchange.nhưng lúc chiều hôm qua do bác ấy chưa xác nhận.lúc mở nick co 1 nick bank_exchange add minh mình thì không để ý vì avatar giống hệt lại hiện tên banks_exchange canawan nên mình đã không đề phòng và add vào.nói chuyện bình thường và đã thực hiện giao dịch nhưng khi xong giao dịch không thấy chuyên tiền.lúc này mới nhận ra và kiểm tra lại thì thật là bất ngờ.đây là thông tin của nó.ai có thêm thì bổ xung hộ mình

View attachment 20961

View attachment 20962

View attachment 20963

View attachment 20964

đây la 1 acc của nó nữa

Email:
[email protected]

[email protected]

2 email này đây.pro nào biết chi tiết không reply em phát.tahnks
khổ thân cho bác?em cũng tí bị thằng mặt nhồn này scam đây?may có bác cawavan cứu

- - - Updated - - -

Tình hình là hôm trước có add nick bác banks_exchange.nhưng lúc chiều hôm qua do bác ấy chưa xác nhận.lúc mở nick co 1 nick bank_exchange add minh mình thì không để ý vì avatar giống hệt lại hiện tên banks_exchange canawan nên mình đã không đề phòng và add vào.nói chuyện bình thường và đã thực hiện giao dịch nhưng khi xong giao dịch không thấy chuyên tiền.lúc này mới nhận ra và kiểm tra lại thì thật là bất ngờ.đây là thông tin của nó.ai có thêm thì bổ xung hộ mình

View attachment 20961

View attachment 20962

View attachment 20963

View attachment 20964

đây la 1 acc của nó nữa

Email:
[email protected]

[email protected]

2 email này đây.pro nào biết chi tiết không reply em phát.tahnks
khổ thân cho bác?em cũng tí bị thằng mặt nhồn này scam đây?may có bác cawavan cứu

cái nick no lập giông quá.lại thêm cái avata của bác canawan làm mình không để ý.Nguyên tắc chung cho new:

Tiền kia có thể ra ngân hàng khiếu kiện.nên tốt nhất nhận việt nam đồng xong hãy chuyển tiền.good luck

cái lão bank_exchanger này lắm mưu dịu kế, hum trước may mà ta mắc mưu chuyển LR cho lão ấy rồi

Cứ tuân thủ nguyên tắc confirm sdt trước mọi lần giao dịch dù là người quen hay người lạ, giao dịch nhiều lần hay ít lần thì cam quýt nó ít hỏi thăm lắm

Kinh nghiệm là không nên đăng topic rao bán, muốn bán gì thì tự tìm exchanger để add nick.

triết lý giao dịch tay qua tay thì tiền VND đi trước RỒi mấy em mới lả lướt theo sau.cứ thế mà làm.tránh scam.hoặc tìm trung gian làm ăn cho chắc.còn thích nữa thi làm vé off gặp mặt luôn trao tay.mọi chi phí đi lại bên mua phải trả.hehehehe.

Mở dịch vụ ngồi máy bay thuê đưa tiền online cả nước.anh nào có nhu cầu mua bán.đặt vé máy bay,tàu thuyền,xe cộ mình đi lại mình cầm tiền cho.chi phí bao gồm 10% phí bảo kê.dịch vụ này sắp hốt hàng:binhsua172:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week