Other 1 Site Bitcoin Mining mới, miễn phí 50 Gh/s, cách chơi giống HashOcean

angelnodie

Senior
Reactions
60
MR
0.048
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
xin chào các bạn mình xin giới thiệu 1 site bitcoin mining mới , miễn phí 50 Gh/s khi khởi tạo, life time đc. 65 day và vẫn còn paying

Link site : http://bitcoremining.com/r/34219

Link not ref : bitcoremining.com

Đầu tư tối thỉu 50 Gh/s , tức 0.016 Bit , Min pay : 0.001 , Fast Pay từ 30p đến vài tiếng sau khi đặt lệnh

Cách chơi thì chắc ai cũng biết r nên khỏi hướng dẫn, có thể chơi free hoặc đầu tư nếu mún

Mình sẽ RCB lại 70% số tiền mình nhận : rcb lại bằng Gh/s giống như hashocean , hiên site đang Bonus 7% Dep , và có code giảm giá

Lưu Ý :

* mình vẫn đang test site nên chưa đầu tư ,tối nay rút coi s đã r đập ^^

* Hiện h các site bitcoin mining đang sinh sôi, vì giá Bit tăng đột biến , hãy đầu tư khôn ngoan và hợp với túi tiền ^^ Good Luck

@@ Site mới ra. Dạng này phải lâu năm mới dám đâu tư :)
Nếu muốn chơi dạng này thì chỉ có HASHOCEAN và GENESIS MINING là đáng để đầu tư nhất ;)

@@ Site mới ra. Dạng này phải lâu năm mới dám đâu tư :)
Nếu muốn chơi dạng này thì chỉ có HASHOCEAN và GENESIS MINING là đáng để đầu tư nhất ;)
:):):) that right , bạn là 1 ng rất an toàn =))))

da
xin chào các bạn mình xin giới thiệu 1 site bitcoin mining mới , miễn phí 50 Gh/s khi khởi tạo, life time đc. 65 day và vẫn còn paying

Đầu tư tối thỉu 50 Gh/s , tức 0.016 Bit , Min pay : 0.001 , Fast Pay từ 30p đến vài tiếng sau khi đặt lệnh

Cách chơi thì chắc ai cũng biết r nên khỏi hướng dẫn, có thể chơi free hoặc đầu tư nếu mún

Mình sẽ RCB lại 70% số tiền mình nhận : rcb lại bằng Gh/s giống như hashocean , hiên site đang Bonus 7% Dep , và có code giảm giá

View attachment 77050

Lưu Ý :

* Hiện h các site bitcoin mining đang sinh sôi, vì giá Bit tăng đột biến , hãy đầu tư khôn ngoan và hợp với túi tiền ^^ Good Luck
đã ref. hóng từ chủ top

View attachment 77050

Lưu Ý :

0.05 TH/s no cho dc bao lau. con pay k chu top

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week