1 site bux mới ngon - 0,5$ MIN PAYOUT INSTANT, Đăng ký ngay và nhận Free Premium~~~~~VERY HOT~~~~~

killer4rent

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Chào mọi người :)
Hôm nay mình tìm được trang PTC này. Đây là 1 site mới với Script PTCEvolution và mới chỉ có 14 mem đăng ký (mình là người đăng ký thứ 11 b-) ), đặc biệt đang Up Free Premium cho 1000 mem đầu tiên với nhiều chức năng hấp dẫn

Thông tin về site:
0.01$/ads
4 ads/day
Min payout 1$ INSTANT

Đăng ký ủng hộ mình nha các bạn:
http://www.diamond-bux.com/?ref=killer4rent

Em tiếp tục tuyển ref site này vì mới được gỡ limit direct ref :D

Các bác nào báo danh ở 2pic này lúc trước ko đăng ký được cho em thì vào đăng ký lại đi,em sẽ bonus ngay 0.05$ cho các bác sau khi các bác đăng ký và click hết ads :)

Refback 0.4$ cho 50 click đầu tiên0.2$ cho 50 click tiếp theo,vĩnh viễn cho đến khi site scam b-) Số click bắt đầu tính từ 15h ngày 04/03/2011

Bác nào chiến site này với em thì báo danh tại 2pic này theo mẫu sau:
ID:
Paypal:

Và khi đạt 50 clicks thì các bác request refback tại 2pic hoặc tốt nhất là gửi mail trực tiếp qua email [email protected] (Em sẽ check và bonus ngay cho các bác :) )

Bác nào thấy bài viết hay thì thanks em 1 phát lấy tinh thần nào :D

Last edited by a moderator:

0oDaiGaio0

Banned
Reactions
556
MR
0.000
Đã reg 1 vé vip cho chú nè, ủng hộ các site chú reg cho anh nhé :D

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

À mà chú anh anh send 0.45$ bonus coinzer và buxsmith cho chú rồi nhé, click đều đấy :D

Đã reg 1 vé vip cho chú nè, ủng hộ các site chú reg cho anh nhé :D

---------- Post added at 05:19 PM ---------- Previous post was at 05:17 PM ----------

À mà chú anh anh send 0.45$ bonus coinzer và buxsmith cho chú rồi nhé, click đều đấy :D

Ok anh Hiếu khỏi lo về việc đó b-)
Ai mà có em là downline thì sướng phải biết ;;) Ref click tay đều nhất từ trước đến nay b-)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week