1 site PTC mới cho anh em( Giống PV và Digadz)

bogia17190

Junior
Reactions
19
MR
0.002
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay mình sẽ giới thiệu với các bạn 1 site mới. Với mỗi 1$ bạn dành bạn sẽ nhận được $ 1,45. Và cũng như bạn biết về paidverts và digadz. Họ có mức độ cho từng thành viên. Các nhóm cao hơn bạn có nhiều tiền hơn bạn sẽ nhận được hàng ngày . Mọi người ủng hộ mình nhé. Khi có froof đâu tiên mình sẽ tiến hành reback. Mọi người đăng kí theo banner dưới và theo hướng dẫn nhé

Bước 1: [. Nếu bạn có 1,00 $ bạn có thể kiếm được lợi nhuận tuyệt vời]
Mua một Bonus Gói Quảng cáo và thiết lập chiến dịch quảng cáo của bạn Bonus [Mỗi Gói Chi phí: $ 1,00]
  • Bạn sẽ nhận được: 25 Lượt thành viên, 145 điểm thưởng và 1000 Ad Banner Hiển thị.
  • Bắt đầu bằng cách xem tối thiểu 10 quảng cáo đủ điều kiện để mở khóa cho Quảng cáo Bonus.
  • Bây giờ bắt đầu xem quảng cáo thưởng (nếu có) và mỗi người là giá trị $ 0,01
  • Bạn sẽ nhận được continiously Ads Bonus cho đến khi tất cả các điểm quảng cáo tiền thưởng của bạn được tiêu thụ.
Bước 2: [. Sử dụng liên kết giới thiệu của bạn và bắt đầu quảng bá]

• Nhận hoa hồng giới thiệu của $ 0,10 cho mỗi lần mua Bonus rao Pack.
  • Nhận hoa hồng giới thiệu là 5,00% đối với mỗi tin rao Bonus xem.
  • Không có giới hạn giới thiệu để bắt đầu quảng bá cho nhân thu nhập của bạn.
Quan trọng: Chúng tôi đề nghị bạn đọc phần Hỏi đáp về chúng tôi để có được thông tin chi tiết này sẽ giúp bạn hiểu được hệ thống tốt hơn. Làm thế nào nó hoạt động?

• Mỗi quảng cáo bonus bạn xem sẽ tiêu thụ một điểm quảng cáo tiền thưởng.
    • Bạn sẽ nhận được quảng cáo continiuosly Bonus hàng ngày cho đến khi tất cả các điểm của bạn được tiêu thụ.
    • Mỗi điểm Ad thưởng duy nhất mà bạn có được sẽ cung cấp $ 0,01 trị của quảng cáo ngay sau khi họ có sẵn.

Làm thế nào để tăng điểm thưởng Quảng cáo của bạn?
Cách duy nhất để tăng điểm Ad thưởng của bạn là bằng cách mua Bonus rao Pack. Các chi phí của mỗi gói là $ 1.00, với mỗi đơn Bonus pack rao mua, bạn sẽ nhận được.

• 145 Points rao Bonus.
    • 25 lần thành viên duy nhất để trang web của bạn.
    • 1000 Banner Hiển thị.
    • 1,45 $ Bonus Quảng cáo [Lợi nhuận của 145%] càng sớm càng tốt
Hiểu Levels BAP Nhóm:
    • Level 1 thành viên sẽ nhận được 10% giá trị tiền quảng cáo từ tổng doanh thu hàng ngày.
    • Level 2 thành viên sẽ nhận được 20% quảng cáo có giá trị cao từ tổng doanh thu.
    • Level 3 thành viên sẽ nhận được quảng cáo có giá trị cao hơn 30% so với các thành viên cấp 2.
    • Level 4 thành viên sẽ nhận được thêm 40% quảng cáo có giá trị cao mà là mức độ đầu trang nhất của tất cả.
Là tỷ lệ phần trăm phân phối là khác nhau cho mỗi cấp giá trị tiền mặt cho mỗi quảng cáo cũng sẽ được khác nhau và chúng tôi không thể chỉ định một giá trị cố định vì điều này phụ thuộc vào doanh số bán hàng hàng ngày. Cũng xin nhớ rằng có nhiều phương mình cân hoặc duy trì mức độ cao của nhóm không đảm bảo rằng bạn sẽ nhận được một số tiền cụ thể của quảng cáo bằng tiền mặt. Điều này hoàn toàn khác nhau tùy thuộc vào tính sẵn sàng của nhà quảng cáo.

Bước 1: [. Nếu bạn có 1,00 $ bạn có thể kiếm được lợi nhuận tuyệt vời]

• Mua một Bonus Gói Quảng cáo và thiết lập chiến dịch quảng cáo của bạn Bonus [Mỗi Gói Chi phí: $ 1,00]
  • Bạn sẽ nhận được: 25 Lượt thành viên, 145 điểm thưởng và 1000 Ad Banner Hiển thị.
  • Bắt đầu bằng cách xem tối thiểu 10 quảng cáo đủ điều kiện để mở khóa cho Quảng cáo Bonus.
  • Bây giờ bắt đầu xem quảng cáo thưởng (nếu có) và mỗi người là giá trị $ 0,01
  • Bạn sẽ nhận được continiously Ads Bonus cho đến khi tất cả các điểm quảng cáo tiền thưởng của bạn được tiêu thụ.
Bước 2: [. Sử dụng liên kết giới thiệu của bạn và bắt đầu quảng bá]

• Nhận hoa hồng giới thiệu của $ 0,10 cho mỗi lần mua Bonus rao Pack.
  • Nhận hoa hồng giới thiệu là 5,00% đối với mỗi tin rao Bonus xem.
  • Không có giới hạn giới thiệu để bắt đầu quảng bá cho nhân thu nhập của bạn.
Quan trọng: Chúng tôi đề nghị bạn đọc phần Hỏi đáp về chúng tôi để có được thông tin chi tiết này sẽ giúp bạn hiểu được hệ thống tốt hơn. Làm thế nào nó hoạt động?

• Mỗi quảng cáo bonus bạn xem sẽ tiêu thụ một điểm quảng cáo tiền thưởng.
    • Bạn sẽ nhận được quảng cáo continiuosly Bonus hàng ngày cho đến khi tất cả các điểm của bạn được tiêu thụ.
    • Mỗi điểm Ad thưởng duy nhất mà bạn có được sẽ cung cấp $ 0,01 trị của quảng cáo ngay sau khi họ có sẵn.

Làm thế nào để tăng điểm thưởng Quảng cáo của bạn?
Cách duy nhất để tăng điểm Ad thưởng của bạn là bằng cách mua Bonus rao Pack. Các chi phí của mỗi gói là $ 1.00, với mỗi đơn Bonus pack rao mua, bạn sẽ nhận được.

• 145 Points rao Bonus.
    • 25 lần thành viên duy nhất để trang web của bạn.
    • 1000 Banner Hiển thị.
    • 1,45 $ Bonus Quảng cáo [Lợi nhuận của 145%] càng sớm càng tốt
Hiểu Levels BAP Nhóm:
    • Level 1 thành viên sẽ nhận được 10% giá trị tiền quảng cáo từ tổng doanh thu hàng ngày.
    • Level 2 thành viên sẽ nhận được 20% quảng cáo có giá trị cao từ tổng doanh thu.
    • Level 3 thành viên sẽ nhận được quảng cáo có giá trị cao hơn 30% so với các thành viên cấp 2.
    • Level 4 thành viên sẽ nhận được thêm 40% quảng cáo có giá trị cao mà là mức độ đầu trang nhất của tất cả.
Là tỷ lệ phần trăm phân phối là khác nhau cho mỗi cấp giá trị tiền mặt cho mỗi quảng cáo cũng sẽ được khác nhau và chúng tôi không thể chỉ định một giá trị cố định vì điều này phụ thuộc vào doanh số bán hàng hàng ngày. Cũng xin nhớ rằng có nhiều phương mình cân hoặc duy trì mức độ cao của nhóm không đảm bảo rằng bạn sẽ nhận được một số tiền cụ thể của quảng cáo bằng tiền mặt. Điều này hoàn toàn khác nhau tùy thuộc vào tính sẵn sàng của nhà quảng cáo.

Link ref : http://www.sanbux.com/?REF=santatocxu17190

Nghiem

Senior
Reactions
254
MR
0.213
Trang này lâu rồi....trước chỉ thuần PTC, có 2 cấp độ thành viên...Standard & Premium, sau đó nó bảo trì liên tục...rồi ra thể loại RevShare, mem ít lắm, với lại thành viên không đầu tư, thời gian Pending là 10 ngày...

Trang này lâu rồi....trước chỉ thuần PTC, có 2 cấp độ thành viên...Standard & Premium, sau đó nó bảo trì liên tục...rồi ra thể loại RevShare, mem ít lắm, với lại thành viên không đầu tư, thời gian Pending là 10 ngày...
mình lên 4rum nc ngoài thấy site nè hay hay, vẫn đang check , nên cũng chưa rõ lắm. thank bạn đã chia sẻ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom