1 Số Đánh Giá Và Bất Thường Từ Sàn ZPC.CO

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chú Ý Đây Chỉ Là Những Suy Luận Và Suy Nghĩ Riêng Của Mình Thôi Nha...

Thứ Nhất : mình vừa check ZPC.CO thì phát hiện 1 điều TK của thằng ZPC là @ZPCTraderGroup nó nhận 1 khoản ZIP từ 1 acc VN 25k trong 6 ngày trước và duy nhất 1 acc này chuyển tiền cho nó thôi vậy điều này chứng tỏa nó liên quan đến VN là khá cao phải nói đến 99% vì sau 6 ngày nhận 25k ZIP từ acc đó nó lại tiếp tục nhận vài trăm ZIP từ acc đó nữa, điều này chứng tỏa khá lớn nó là VN chứ k phải Colombia ...

Thứ Hai : Điều này chắc a-e đều biết hôm qua khi mình vào zpc.co xem thì thấy 1 điểm nó phât biệt khu vực để niêm yết giá, mình cũng k nhớ rỏ như hình như châu Âu là 0.3 và VN và TQ là 0.15 thật sự rất vô lý, vì ZIP là 1 loại tiền ảo ko lý gì lại phân biệt theo khu vực để niêm yết giá cả, điều này chứng tỏa sàn này hoàn toàn ko 1 chút chuyên nghiệp và có 1 điều gì đó bất thường, nhưng sau đó nó lại bỏ cái đó đi, dấu hỏi mình đặt ra là tại sao nó liên tục thay đổi như vậy .

Thứ Ba : nó cung cấp địa chỉ văn phòng đại diện tại VN mình nhưng sau đó a-e check thì đó là 1 Cty gì đó, và mình cũng đặt ra 1 câu hỏi thằng ZPC.CO này tuổi gì mà trong vòng có vài ngày đã có thể dk đc 1 văn phòng đại diện ở VN, đk văn phong thì mình k rỏ cái này nhờ a-e hiểu nói thôi, nhưng theo tớ nội cái thủ tục giấy tờ ko cũng ko phải là nhanh và đặt biệt với 1 nước chả ưa gì TIền Ảo như VN mình nữa ...

3 Điều này làm mình nhận ra 1 điều ZPC.Co có gì đó ko ổn ko hiểu là do 1 nhóm người nào đó ở VN cố tính tạo ra để đấy giá hay là thế nào nữa, thật sự lúc đầu khi ZPC.Co mọc ra mình cũng mong mỏi nó lắm nhưng càng lúc nó lại càng làm lộ ra cái tính giống người VN mình k biết nói làm sao cho đúng nữa .
Mình Cảm giác nếu nó là 1 site mua bán thật nó sẽ k liên tục úp như vậy mà sẽ âm thầm lặng lẻ làm việc với bên ZIP để sút những acc Cheat, còn đằng này nó quậy tưng bừng nhưng chẳng ra cái gì cả ....
Và 1 Điều nữa các bạn thừa hiểu ZIP chỉ có nguồn cung ko có nguồn cầu nếu thật sự nó lên sàn thì đồng nghĩa với việc nó chỉ mua vào mà ko bán ra đc, điều này càng làm mọi thứ phiêu lưu hơn, tính số ZIP hiện tại có ngoại thị trường theo mình cũng mấy trăm triệu đến cả tỷ chứ chả chơi, và ZPC.CO vốn tài lực nó đủ khủng để ôm 1 con số khủng như vậy sao ?
ZPC.CO thật sự có điều gì đó ko ổn mình nghĩ nó đc 1 nhóm người tạo ra để cố tình làm 1 chuyện gì đó ...
P/S : Đây là nhưng SN riêng lập luận riêng của tớ thôi dù sao tớ cũng k còn ôm ZIP nữa nên dù có lên có xuống đối với tớ nó cũng k còn giá trị gì nữa r, nhưng mong sao a-e VN mình đừng bị 1 số thành phần nào đó dắt mủi .

Nói chung là

list ban hôm qua là toàn bộ số acc mình public trên mmo4me . Suy ra 1 điều thằng này nó gom góp chứ đếu phải hệ thống check việc trùng ip hay cheat vô tội vạ gì cả . Sàn này là đống phân cmnr . Cơ mà em củng đc hơn 300k zipp ! Buồn

Nói chung là ADMIN ZIPCOIN Ai CŨNG ĐOÁN RA ĐC LÀ AI RỒI :D

Và em nó cũng tự nhột mà XIN RÚT rồi, thôi thì chia tay nhé, VỤ NÀY "ADMIN ZIPCOIN" LỖ NẶNG :D :D

Bắt tay chào bạn "admin zipcoin" ra đi nhé :D

tumblr_mdgf89cnzs1r8cvzdo1_250_zps37c3361c-gif.44618

list ban hôm qua là toàn bộ số acc mình public trên mmo4me . Suy ra 1 điều thằng này nó gom góp chứ đếu phải hệ thống check việc trùng ip hay cheat vô tội vạ gì cả . Sàn này là đống phân cmnr . Cơ mà em củng đc hơn 300k zipp ! Buồn
ờ mình xem thì đúng là da số toàn acc trên MMO nhưng chả ai bị gì :)
Nếu Bị Banned bảo đảm sẽ có mình vì mình cheat cả 1k acc mà có 1 IP và vài cái mail thôi mà ngộ là nó chả banned chứng tỏa nó k biết acc mình vì mình k pub lên đây

Nói chung là ADMIN ZIPCOIN Ai CŨNG ĐOÁN RA ĐC LÀ AI RỒI :D

Và em nó cũng tự nhột mà XIN RÚT rồi, thôi thì chia tay nhé, VỤ NÀY "ADMIN ZIPCOIN" LỖ NẶNG :D :D

Bắt tay chào bạn "admin zipcoin" ra đi nhé :D

tumblr_mdgf89cnzs1r8cvzdo1_250_zps37c3361c-gif.44618

em là admin đây ..hix từng người 1 vào nhé

ờ mình xem thì đúng là da số toàn acc trên MMO nhưng chả ai bị gì :)
Nếu Bị Banned bảo đảm sẽ có mình vì mình cheat cả 1k acc mà có 1 IP và vài cái mail thôi mà ngộ là nó chả banned chứng tỏa nó k biết acc mình vì mình k pub lên đây
Chuẩn rồi . Haiz !

Chính xác. tất cả các ac bị pub lên mmo4me của tớ 100% ko cheat. ko login 1 ip. và chỉ có 2 ac gd với chủ sàn anything-e.com.
nhưng 100% ac của mình lại bị đưa vào list banned của zpc.co ???
Vậy tại sao họ có những ac này???? ==>> 100% là lấy trên mmo4me này...\ tớ thề admin là admin VN và ko ngoại trừ nó là anything-e.com

vãi quá, k hiểu sao các bác lại tin vào coin này, từ đầu mình đã nói 1 coin crypto được coi là có tiềm năng khi nó có những yếu tố sau đây: 1. có đội ngũ dev chuyên nghiệp và giàu tiềm lực tài chính; 2. PR mạnh trên các site về coin và được cộng đồng quan tâm.
Coin Zip này thấy chỉ có mmo4me là pr mạnh thôi =))

chứ còn ai ngoài anything nữa mà... gần tết chắc tính làm một quả CAM ăn tết đây :D

Mình bán rồi chủ sàn ôm hết ,chủ sàn dc lợi gì nhỉ :rolleyes:

để cậu tin là nó sẽ thương mai rồi sau đó cậu ôm và 1-1-2015 cậu đc 1 giỏ cam sành mọng nước. 1 Chiêu thả săn sắt bắt cá rô quen thuộc thôi mà :D

Nói chung là tính bán cam cho người Việt nhưng ko đc, giờ qua tây bán cam :D

Các bác cứ nói uy tín này nọ, uy tín tính bằng thời gian. Nó đang PR rầm rộ cho website (dù là nổi tiêng hay là tai tiếng) các bác đổ dồn vào. Nó thấy nhiều nhiều nó bùng 1 phát thì có mà ăn cám.

Chọn mặt gửi vàng, chọn thằng TRẺ TRÂU làm ADMIN SITE thì các bạn có ăn ngon ngủ yên với đồng tiền của mình
trên sàn ko

(topic bên kia close rồi comment phát cuối bên này :D )

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Theo tui thì trời cho trò chơi, đã cho free rồi, làm um sùm lên làm gì. Công nhận stellar sòng phẳng, thích thằng nào cú 1 như vậy. Còn thằng zíp này, éo chơi.

theo ý kiến của mình nó chuẩn xác là website của anything-e.com . làm loạn giá lên ae bán té bán tát @@

chứ còn ai ngoài anything nữa mà... gần tết chắc tính làm một quả CAM ăn tết đây :D

để cậu tin là nó sẽ thương mai rồi sau đó cậu ôm và 1-1-2015 cậu đc 1 giỏ cam sành mọng nước. 1 Chiêu thả săn sắt bắt cá rô quen thuộc thôi mà :D
Các bạn nói gì cũng phải có bằng chứng và căn cứ nhé.Suy đoán lung tung rồi tung hứng như đúng rồi,làm ảnh hưởng đến uy tín người khác là không tốt đâu.
P/s:Sân chơi nào cũng có luật của nó,nếu không thích,bạn có thể không chơi.
Muốn gạch thì đưa bằng chứng,căn cứ ra,không thì miễn bàn.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,518
173,692
Latest member
quaytay69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week