SCAM 1 số thông tin liên quan đến scammer quangdx :D

Status
Not open for further replies.

phamvantruong

Senior
Reactions
307
MR
0.000

và dưới đây là 1 số cái mình kiếm đc :

các thông tin liên quan đều tổng hợp bên đó!
ok vậy cậu nên pub thông tin mình kiếm đc lên post đầu tiên của cậu ở topic đó cho mọi người cùng thấy :D chứ mình nghĩ mình để comment bên đó sẽ bị trôi tuột và ko ai để ý :D

có địa chỉ kìa các thánh hầm hố muốn xử hay được cái mồm, scammer nó khinh :D

bên đó nhưng đâu đưa lên #1 được đâu. Mod làm ăn linh động tí

Uh, nên để lên #1, vì đây có thể là 1 thông tin quan trọng, nên update ở #1 để mọi người, nhất là các bạn bị hại có thể cập nhật được!

hài cái này post bên topic của mod binh chả ai thèm để ý

hình như anh em ko ai quan tâm đến thông tin thằng scammer mà chỉ lo đòi refund ít ỏi nhỉ :D

Chưa thấy vụ scam nào làm cho ra ngô ra khoai cả!
nghe nói hình như chỉ có 1 vụ ra ngô khoai duy nhất của một đàn anh thu mua "hàng phế liệu", còn lại thì chìm xuồng tận đáy

đẩy cái này lên cho ai muốn xử triệt để vụ này thì vào nào. cố lên nhé!

Thấy người bị hại toàn là người thân với quen biết lâu năm của hung thủ. Có khả năng nào là hung thủ xui bị hại vào đòi tiền bảo hiểm xâu xé dc tí nào hay tí đấy ko :p

Thấy người bị hại toàn là người thân với quen biết lâu năm của hung thủ. Có khả năng nào là hung thủ xui bị hại vào đòi tiền bảo hiểm xâu xé dc tí nào hay tí đấy ko :p
Mờ ám ................... :D đề nghị Shin trả toàn bộ tiền bảo hiểm cho cậu bị scam 300pm

2 Triệu bạc xâu xé đc bao nhiêu

chính xác...............................tay scam luôn ẩn nấp rình rập trong YH chúng ta mà chúng ta ko biết. vì vậy ko mua bán gì mà ko qua trung gian :D:D:D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week