1 số vấn đề còn hơi lơ mơ mọi ng vào giúp

MerLer

Junior
Reactions
7
MR
0.000
tinh hình mình có vài vấn đề cần mọi người góp ý
1, bh ytb ko còn chế độ " không công khai " nữa thay vào đó là chế độ " lên lịch " - trc kia thì cách seo top = mua view thì video để không công khai xong kéo view về... bh cái chế độ " lên lịch " này thì mình thử lấy 1 gmail # xem link video thì bị kêu là " video riêng tư " không xem đc.. không biết bh seo top = view để chế độ " lên lịch" này có tương đương với " không công khai "
2, mấy trang như hitleap trao đổi traffic thì mình có dùng đc để kéo view cho video khi chưa CÔNG KHAI đc không..
3, ngoài việc kéo view khi chưa CÔNG KHAI video thì có thể kéo thêm like + cmt từ addmefast không
4, nên chơi nét hay GA.... GA thì kênh chết may mắn mà GA không chết thì tiền vẫn đc tính.... còn nét thì kênh chết tùy từng net có pay hoặc không... mình thì bh mới có 1 kênh chính chơi ăn chắc mặc bền ... muốn sang thi trường reup phim dài tập ăn nhanh chết nhanh sợ ảnh hưởng đến GA . mà vào net thì lại ko đủ đk

hồi trước giúp rồi share qua share lại, rồi miền đất hứa đã nát, ngta bỏ miền đất hứa đi hết :3, chỉ có pro mới trụ dc, giờ bên youtube thấy im ắng hơn cách đây 3 tháng, :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,436
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week