Help 1 thang 60$ , mỗi ngày bỏ 20 phút

Status
Not open for further replies.
Cái này em cũng đang chơi đây mà :) :) được cái tuyển thế này chỉ đc carep hehe :)
Cậu lo cho cậu đi, topic bên Box New Site cậu lập là không phù hợp rồi đấy.
Lý do :
_ Box Others cũng đã có người lập topic.
_ Box Offer cũng có người lập.

=> Libertagia không còn là New Site nữa rồi.

Cậu lo cho cậu đi, topic bên Box New Site cậu lập là không phù hợp rồi đấy.
Lý do :
_ Box Others cũng đã có người lập topic.
_ Box Offer cũng có người lập.

=> Libertagia không còn là New Site nữa rồi.

Hehee :) Vấn đề lan giải rồi, nhưng thui không sao cả ! Để chờ mai nói chuyện với bên công ty để nó giải quyết. MAI HỌP Mấy bên liên liền.

Kết luận muộn nhất là trong tháng này sẽ trả hoa hồng tháng 5, tháng 6.

thằng nào ăn dc site này 1 cắc tao đi đầu xuống đất

Vậy bác chuẩn bị đi rồi đó, bên này chúng tôi đầy đủ các thông tin và thủ tục pháp lý.

Chúng tôi có người bên đó, có phiên dịch viên để nc với bên đó !

cho minh hoi...bây giờ mình chuyển từ Paypal vào đó để nâng cấp có được không? và số tiền mình chuyển vào đó nó sẽ vào tk chung hay vào một tài khoản khác trong trang đó.

đời tao ghét nhất mấy thằng chơi MLM và PTC post bài up up mở mở. Libertagia nói mịa libertagia đi bày đặt
t thích thế đấy
đó là cách thể hiện của t
t cần đếch gì mày thích
t share bài theo cách của t, t giúp đc ai thì t giúp , giúp cho người chưa biết , còn biết rồi thì bỏ qua
mày pro chắc gì mà đã làm lên chuyện

Last edited:
Vậy bác chuẩn bị đi rồi đó, bên này chúng tôi đầy đủ các thông tin và thủ tục pháp lý.

Chúng tôi có người bên đó, có phiên dịch viên để nc với bên đó !
thanks bác @teamelitechuong bác có time ở đây ngồi trả lời những câu hỏi vui của ae nhé mình ít có time
p/s: bác rất nhiệt tình

không phải 1 mình t mà nhiều người đc paid rồi nhé

Bác này lại chém em rồi.... Nếu bác từ nhánh Ấn độ thì chưa có đâu. Tôi mới họp với bên đó xong mà ! Tôi có cả video để nói tại sao chưa có ! Chúc bác có nhiều ref !

Việt Nam hiện chưa ai có mà bác kêu có !

t thích thế đấy
đó là cách thể hiện của t
t cần đếch gì mày thích
t share bài theo cách của t, t giúp đc ai thì t giúp , giúp cho người chưa biết , còn biết rồi thì bỏ qua
mày pro chắc gì mà đã làm lên chuyện

bác nói chí phải ...

Pro là gì ? Hehe :)

Bác này lại chém em rồi.... Nếu bác từ nhánh Ấn độ thì chưa có đâu. Tôi mới họp với bên đó xong mà ! Tôi có cả video để nói tại sao chưa có ! Chúc bác có nhiều ref !

Việt Nam hiện chưa ai có mà bác kêu có !
coi clip bác xong nhưng thực tế có ai biết mấy người trong clip của bác là ai đâu nhỉ:D

cái này là libertagia đó mấy thím..thực chất đúng là 20 phút 3$ 1 ngày...nhưng min tới 300$ (cân nhắc trước khi chơi) chưa kể chơi gần tới min nó block 1 phát ngồi ôm hận...muốn nhiều thì phải mời nhiều thành viên...nếu muốn biết thêm chi tiết thì...way7success.net có đủ cho các bác xem

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week