Event 1 vps VN 6core = 6GB RAM

Status
Not open for further replies.

PTClick

Hero
Reactions
647
MR
0.007
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
lại lam slot là dc tiền

KnightFlyCn

Hero
Verified
Reactions
723
MR
0.040
Công việc của mình hằng ngày là đi học tại trường. Vẫn ăn cơm hằng ngày, vẫn về nhà trọ hằng ngày và luôn tìm công việc để kiếm tiền cho những ngày tháng học ĐH tại HCM. Lần đầu tiên mình biết mmo4me là cách đây vài tuần. Hằng ngày vẫn cố lên mmo4me, dành 1,2 tiếng để tìm xem có thể kiếm tiền được hay ko. Như những newbie vẫn tìm kiếm cách để kiếm được tiền. Tiền, tiền. Nhưng rất tiếc là những người kiếm ra tiền ở mm04me thì luôn quay lưng với newbie. Với những giá 25$, 10$ thực sư mình ko có nhiều đến thế. Nên đành an phận ngày ngày vẫn lang thang đọc mục Other để kiếm xem rốt cục có thể kiếm được ngày 1-2$ hay ko.

Sariel

Junior
Reactions
71
MR
0.003
Chat with me via Skype
Ngày thi thoảng vào mmo4me để chém gió cùng anh em là chính :D, công việc chính không phải mmo.

xilatleo

Senior
Reactions
413
MR
0.000
Chat with me via Skype
Dang online bang dt nen khong the go dau duoc. Thong cam! Hang ngay minh van di lam ban ngay, chieu ve di hoctren truong ( vi minh hic thac sy nen hoc buoi toi). Noi ve Mmo thi minh chu yeu lam affiliate va product lauch. Cong viec nay minh lam chung voi ban nen chia se mot phan cong viec voi nhau. Mot thang chay khoang 2 den 3 projects. Tien kiem duoc khong phai luc nao cung on dinh vi con phai tuy thuoc vao do hot cua san pham gioi thieu. Ngoai ra minh con dau tu them bitcoin, va co mot gig tren Fiverr van co thu nhap deu dan. Kiem tien online la cong viec co thu nhap khong on dinh nhung so tien minh kiem duoc online va ca ben ngoai cua minh van vua du tra tien hoc va tien nha ben Us. Tuy la hien nay me minh van phai gui tien sinh hoat, mua sam qua nhung minh muon ban than lam ra du tien de co the tu chi tra het nhung khoan chi phi va song tu lap khong can nho den tien bo me nua!

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
@hoivoibg :bạn trao giải bằng quay random thì phải có video quay random nhé ,luật có hiệu lực từ ngày 5-12 ,hoặc là bạn trao giải bằng kết quả xổ số thì ko cần quay video nhé ,lần này lần đầu bạn vi phạm nên mình thông cảm ,chấp nhận cho bạn kết quả này nhưng nhớ lần sau thì phải quay video nhé ,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,963
176,437
Latest member
wiggle2782

Most viewed of week

Most discussed of week