• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell [10$] - Tools Spam (Post GR, Page), Add Mem Gr SLL, Join Gr,Inbox... hàng loạt.

Status
Not open for further replies.
Ai đã mua cái này rồi thì inbox mình tặng bộ quét UID nhiều chức năng nhé :)

Quan trọng là nhập thông tin fb xong có bị ghi log rồi mất acc fb luôn ko đó... tool đúng chất mình ủng hộ... vì đang post tay oải quá... với muốn kéo Mems cho group... nhưng cần tương tác nữa haizzz

Quan trọng là nhập thông tin fb xong có bị ghi log rồi mất acc fb luôn ko đó... tool đúng chất mình ủng hộ... vì đang post tay oải quá... với muốn kéo Mems cho group... nhưng cần tương tác nữa haizzz
Không bao giờ có chuyện đó bạn nhé. Mình không kết nối đến sever nào cả. Nên Tools mới là vĩnh viễn và không có update.

Các pác nào mua & sử dụng rồi thì feedback cho thớt xem nào.... để người ta còn buôn bán được... mua xong im re ko feedback gì cả thì chán chít o_O

Các pác nào mua & sử dụng rồi thì feedback cho thớt xem nào.... để người ta còn buôn bán được... mua xong im re ko feedback gì cả thì chán chít o_O
họ toàn inbox trực tiếp yahoo thôi bác :D không cmt trong này nên không biết được ai :D

Kiểu như xài xong ổn thì phủi ass đó hả :D
Đùa chứ buôn bán thì cần nhất feedback :)
Chẳng thấy ai mua xong mà phản hồi lại là nó tốt hay ko, có vấn đề gì khó hiểu hay ko. thế mới chán bác ạ :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week