Event 10 Vps Azure cho 10 bạn

Status
Not open for further replies.
đang trong mùa bão lũ mà hàng thớt vậy là ngon đó chứ,chạy 7 ngày nay êm ru ko trục trặc gì :D

đang trong mùa bão lũ mà hàng thớt vậy là ngon đó chứ,chạy 7 ngày nay êm ru ko trục trặc gì :D
chủ yếu là người dùng thế nào có những người buy acc tớ dùng 1 2 tuần ko die , có những người dùng 1 2 hôm lại die :D
Nhưng cách tốt nhất ko die 1 acc 20cores creat 1 lần 2 3 vps rồi để đó cho nó chạy hết creat thêm đủ 10 đến 12 cái là ngưng cấu hình thấp nhất của nó thì lâu die lắm
Chứ acc 20cores creat full 20cores 1 lần chạy thì 2 3 hôm lại die à :D , nhưng acc tớ sell die ít lắm

chủ yếu là người dùng thế nào có những người buy acc tớ dùng 1 2 tuần ko die , có những người dùng 1 2 hôm lại die :D
Nhưng cách tốt nhất ko die 1 acc 20cores creat 1 lần 2 3 vps rồi để đó cho nó chạy hết creat thêm đủ 10 đến 12 cái là ngưng cấu hình thấp nhất của nó thì lâu die lắm
Chứ acc 20cores creat full 20cores 1 lần chạy thì 2 3 hôm lại die à :D , nhưng acc tớ sell die ít lắm
mới khen hôm qua hôm sáng nay thức dậy thấy nó đã lên đường :(

Thanks bác thớt.2 ngày cuối tuần đi thác loạn chả để ý VPS die,vừa lên cty làm log vào cái thấy có VPS bảo hành rồi :D

:D vừa đi HN về tối này lúc 11h đêm :) , giải quyết nốt đống việc sang mai sẽ bảo hành
sry anh em

tình hình là Event đã đc 12 13 ngày gì đó , hiện tại mình hơi busy nên còn 2 ngày Event nên các bạn thông cảm nhé
Nhờ mod close giúp topic thx

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week