• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy $100 Amazon Gift Card - Giá 18k5/1 - VCB, SCB

Status
Not open for further replies.

RedPuma

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mua tất cả gc amz 1$, 2$ và 5$. Lưu ý: chỉ mua gift card amazon $1, $2 và $5 thôi nhé. Pay all bank, baokim (ưu tiên vcb, acb).

Hold 12h-24h. Chấp nhận trung gian (phí share).
pm số lượng đến yahoo: redpuma07 hay email: [email protected].
Mua thường xuyên tất cả những gc amz 1$, 2$ và 5$. Seller nào có gift card cứ pm theo thông tin liên lạc. Mong được hợp tác lâu dài với seller.

Last edited:
Đang có 62$ nguồn Android , pay luôn thì bán :D

Mai đi holiday VũngTàu rồi, có seller nào ở VT không trả bằng cash luôn :)

gặp seller qua lễ....

vẫn thu mua amz gc (cả nhỏ lẻ) thường xuyên. Email: [email protected], yahoo msg: redpuma07 hay sms only: 0903.617.179

vừa pay xong cho 1 bác bên mmo4you (yahoo: divangxxxxxx), seller nào có pm nhé, vẫn mua chưa đủ $100 các seller ahh....

chưa mua đủ, loaloaloa seller đâu rồi....

Chấp nhận trung gian tonghaonhi. Seller nào còn amz thì nhào zô nhe. Nhanh gọn lẹ...

Selller đang giữ amz đâu cả rồi...

Cần mua $60 amz gc trong tuần này nữa, qua tuần mua lai rai nhỏ lẻ rate duy nhất 18.5k. Pay all bank trước <4h sau 12h-24h hold.

Up giùm thôi :) hem muốn bán ngay

Up giùm thôi :) hem muốn bán ngay
uhmm đợi nhiều tí rồi bán một lần mình cũng khỏe bác ơi... mong đc hợp tác với bác thời gian tới :)

đã pay bác yahoo: mrxxxx chuyển $6 (1-1-2-2$) rồi nhé, check giúp mình :). Ưu tiên seller sử dụng ngân hàng NGOÀI QUỐC DOANH (acb, dong a, sacombank,...).

paid all, cả hôm qua và hôm nay....

thanks sellers, chiều nay sẽ pay cho những sellers send gc chiều, tối và sáng nay. Còn thiếu vài gc sellers nào còn thì nhanh tay nè....

cuối tuần sellers nào có thì pm ngay, qua tuần kế hoạch thu mua và rate có thay đổi nhé. Nếu sellers có gc <=$5 thì cứ send vào mail [email protected] (cuối tuần ít online lắm, dành time cho gia đình :), sellers thông cảm dùm), kèm thông tin chuyển khoản của: đông á, vcb, baokim,... mình sẽ pay atm vào cuối tuần. Nhanh lên sellers ơi

chào tuần mới, up nè....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week