• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 100$ Itunes JP - VCB

Status
Not open for further replies.

ranmori1987001

Verified
Reactions
874
MR
0.000
như title. tớ có ít itune hàng JP muốn bán. bạn nào có nhu cầu mua pm tớ nhé. Hàng này là thẻ nhựa, nạp gem mua hàng vô tư. chỉ là store JP thôi nhé.
Rate : thương lượng
LH YH: ps2h.4ever

up cái để ngủ:D
úp mà ngủ thì sao mà bán được bạn :D :D
mà nay còn cắm vps đào AMZ nữa không bạn? hay vừa đào cái này vừa làm cái kia? dạo này thấy bạn làm ăn được nhỉ ;)

@conheo chưa ngủ luôn à o_O lâu nay thông ai mà không thấy xuất hiện thế heo o_O

pm yahoo chúng ta nói chuyện chut:)
chúng ta luôn à bạn :D gọi thân mật vậy cơ á :D :D nghe bạn gọi thế khỏi cần tiền bạc cũng được hi :D :D :D
bác làm android cũng ngon như ăn cháo còn gì:D mỗi ng mỗi nghề:">
mình có biết gì nhiều về androi lắm đâu bạn, chút chút thôi à. :oops:

@iloveyouforever
:( Mấy hôm nay bị bệnh--- mới đi bệnh viện chuấn thương chỉnh hình zià dưỡng thương vài ngày:( bữa đi Nha Trang thông thèng kia bị gãy chym:( Phải đi bó bột vài hôm và uốn nắn lại cho nó thẳng lại

:( Tạm ngưng dịch vụ thông Ass 1 time :D Srr vì sự bất tiện này:D

Ko máu cho mấy cái game này lắm... chuyển store xài có lỗi gì ko?? Vì mình từng chuyển store từ US sang AU... sau đó redem code thì okay nhưng không mua được apps gì hết @@ Thế mới nản :(
xai đc cậu. chuyển store xài bt. tớ đang có tầm 100$.:D

Ko máu cho mấy cái game này lắm... chuyển store xài có lỗi gì ko?? Vì mình từng chuyển store từ US sang AU... sau đó redem code thì okay nhưng không mua được apps gì hết @@ Thế mới nản :(
Có hấp mới chuyển.
1. Đăng ký 1 account iTune khác ở Store JP.
2. Xoá COC ở máy và down lại với account itune Store JP.
3. Nạp gift card jp rồi mua GEMS.

Hệ thống security của Appstore rất nhạy, chuyển store, đổi info, login qua máy lạ là có thể sẽ bị limit ko cho mua từ 3-7 ngày phòng trường hợp account bị hacked...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week