Help 1000$ đầu tư cho HYIP ?

góp ý cho bạn: safedepositary, macro, freedomfxtrade mỗi em 200, premoney, goldfund, unitrust-direct mỗi em 100. Còn 100 thì làm cái event cho anh em
hehe, góp ý vậy thui chứ tùy bạn quyết định, gút lắc

Hic, đem 1k$ đi đầu tư HYIP mà chưa có kinh nghiệm chơi. Bạn đang rất mạo hiểm đấy, với 1k$ bạn có thể làm rất nhiều việc, có thể đầu tư nhiều thứ khác
Mình khuyên thật bạn 1 câu là không nên. Nếu muốn chơi thì chơi thử đi, chơi cho nó biết thế nào đã rồi hãy gọi là đầu tư.

Bạn đừng nhìn lợi nhuận của HYIP mà ham !

thưa bác là biết HYIP cách đây 3 năm rồi , chứ ko ngu mà tự dưng mang 1k đi bỏ không :D

---------- Post added at 07:35 AM ---------- Previous post was at 07:26 AM ----------

Tiện đây giới tiệu bạn 2 program cho 2 dạng trên ma mình đang monitor.
1. iForexGain (daily): 3% daily for 90 days, pay instant, hyip còn mới có thể chờ thêm tgian
2. EasyCashInv (after 1 day): 105% after 1 day, pay instant, 2 days lifetime, vẫn đang pay instant.

Đây chỉ là ví dụ để bạn có sự so sánh giữa các dạng HYIP, để có chiến thuật đầu tư hợp lý.

cám ơn bạn đã chia sẻ :) , iForexGain : trang này khá tốt tuy nhiên đang xài Template chung - ko phải tự đặt riêng , với lại giống cái trang scam cũng domain gain gì đó address ở phố WAll :)). nên mình ko có đầu tư trang này.

đầu tư đi ;)) mất 1k xong đi kiếm tiền, bao giờ có tiếp 1k thì quay lại chơi tiếp, thế nào cũng khá hơn.

đọc xong câu này của bác em ko dám vào site monitor dưới chữ ký vì sợ mất tất cả :D

nếu thích chơi thì pm anh em dạy ,chờ lúc nào chắc chắn thì đặt lệnh ,lãi hơn hyip nìu mà ko lo bị scam ,
YH:thiendangxanh_2007

thanks bạn. :D

góp ý cho bạn: safedepositary, macro, freedomfxtrade mỗi em 200, premoney, goldfund, unitrust-direct mỗi em 100. Còn 100 thì làm cái event cho anh em
hehe, góp ý vậy thui chứ tùy bạn quyết định, gút lắc

đầu tư theo góp ý này thì chỉ cần đầu tư xong là biết chắc chắn mất ~ 400-500$:binhsua51:

đầu tư theo góp ý này thì chỉ cần đầu tư xong là biết chắc chắn mất ~ 400-500$:binhsua51:
Vậy nếu bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ chứ đừng có moi móc nhau như vậy. Đồng ý là bạn có kinh nghiệm nhiều nhưng nếu cứ vậy người ta gọi là kiêu ngạo đấy

Vậy nếu bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ chứ đừng có moi móc nhau như vậy. Đồng ý là bạn có kinh nghiệm nhiều nhưng nếu cứ vậy người ta gọi là kiêu ngạo đấy

Tôi nói thật lại kêu nói móc, không tin cứ thử đầu tư thì biết ngay là mất ~ 50% vốn luôn.

Kinh nghiệm có thể cho không nhưng kén người nhận, nhớ câu này nhé.

Ý kiến bác về thằng này thế nào, share a e biết thêm với. Tui thấy ngon nên dep 25$. 2 ngày gần đây nó trục trặc suốt, thấy thông báo là đang upgrade :|

nó sắp đi bán cam nên làm thế thôi chứ upgrade gì đâu. Làm ăn thua lỗ nên close trả vờ upgrade để mem ko vào rút tiền đc, giờ nó làm ăn vụ cuối, lời thì tiếp tục mở site , không thì send cái mail your program is under ddoss attacked, don't worry please :binhsua17:

1k$ thì bạn đầu tư ngân hàng cho nó an toàn :D

đó là gửi tiền ngân hàng chứ ai lại gọi là đi đầu tư ngân hàng hả bác , bỏ vào ngân hàng thì chỉ làm giàu cho ngân hàng thôi , ngân hàng đó sẽ mag số tiền của mình đi cho vay hoặc kinh doanh bất động sản , vô tình tiền của mình lại chảy vào túi người khác.... bỏ vào ngân hàng là dành cho những người thích sự an toàn và ko chấp nhận rủi ro.....

buxify tớ ko rành, nhưng nghe nói lãi rất ít. Lãi ít wa cũng chán lắm cậu. Mất thời gian mà đc ko bao nhiêu.
Buxify thật sự rất khó để có lãi, mọi người cứ thấy proof mà đổ xô đi đầu tư vào :)

đó là gửi tiền ngân hàng chứ ai lại gọi là đi đầu tư ngân hàng hả bác , bỏ vào ngân hàng thì chỉ làm giàu cho ngân hàng thôi , ngân hàng đó sẽ mag số tiền của mình đi cho vay hoặc kinh doanh bất động sản , vô tình tiền của mình lại chảy vào túi người khác.... bỏ vào ngân hàng là dành cho những người thích sự an toàn và ko chấp nhận rủi ro.....
Nhưng khoản tiền đó an toàn, rất an toàn, đợi đến lúc tìm được cái gì đáng để đầu tư và tin cậu thì hãy rút ra và chiến :D
Còn đầu tư HYIP thfi thật sự k an toàn :)
Plus-inv.com :D
nếu bạn hay xem ở talkgold sẽ thấy, có 1 người đầu tư 400$ thì pending, trong khi bạn người đó 19$ thì pay instant :D
thật sự là rất ảo :D
HYIP nên chơi mức độ vừa phải thôi bạn :D

Last edited by a moderator:
Buxify thật sự rất khó để có lãi, mọi người cứ thấy proof mà đổ xô đi đầu tư vào :)

Nhưng khoản tiền đó an toàn, rất an toàn, đợi đến lúc tìm được cái gì đáng để đầu tư và tin cậu thì hãy rút ra và chiến :D
Còn đầu tư HYIP thfi thật sự k an toàn :)
Plus-inv.com :D
nếu bạn hay xem ở talkgold sẽ thấy, có 1 người đầu tư 400$ thì pending, trong khi bạn người đó 19$ thì pay instant :D
thật sự là rất ảo :D
HYIP nên chơi mức độ vừa phải thôi bạn :D
giờ mới biết có vụ này đấy bác ạ!!! em cứ nghĩ là scam thì scam hết chứ nhỉ?

Bạn biết HYIP lâu vậy rồi có lẽ kinh nghiệm là rất nhiều. trong 4rum có khi chỉ có bác locvinhsu là chơi HYIP lâu đến vậy. :)
Hy vọng bạn đầu tư đúng hướng và thu được lợi nhuận !

Theo mình đầu tư hyip thì chỉ nên đầu tư cỡ 100$ tổng cộng, chia ra 10site là mỗi ngày lời dc 10$ nếu profit tổng là 10%, vậy là ngon rồi, còn 900$ còn lại nếu có kinh nghiệm chơi forex thì vào, ko thì làm việc khác

Theo mình đầu tư hyip thì chỉ nên đầu tư cỡ 100$ tổng cộng, chia ra 10site là mỗi ngày lời dc 10$ nếu profit tổng là 10%, vậy là ngon rồi, còn 900$ còn lại nếu có kinh nghiệm chơi forex thì vào, ko thì làm việc khác
:D ngon quá còn $900 shopping

1000$ Vào *** làm một trận 90' là thấy kết quả liền. Còn không vô chơi KENO m88. 1000$ được KM 20% là được 200$ rồi. tương lai còn cao nửa.

1000$ Vào *** làm một trận 90' là thấy kết quả liền. Còn không vô chơi KENO m88. 1000$ được KM 20% là được 200$ rồi. tương lai còn cao nửa.
*** thì dễ bán nhà lắm :D (ăn hôm nay, nhưng ngày mai chưa chắc ăn tiếp)
Nhất là thua ngay mấy trận lật kèo.

các bác thảo luận sôi nổi quá không biết làm sao. thử vận đầu tư thủ 1k xem sao. không biết chừng nào thì mất nó đây. hehe!

các bác cho hỏi...có bác nào được pay >$1000 từ HYIP chưa vậy??? 1 lần rút nha...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week