• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1000$ PM và 2000$ btce -19k7/1$- VCB

Status
Not open for further replies.

minano

Banned
Reactions
27
MR
0.000
Chủ topic đã edit xóa bỏ yahoo. Có thể SCAM! Mọi người cẩn thận!

edited (legialoc)

Last edited by a moderator:
Vừa ra ngoài về lag yahoo rồi. mới zo lại mất hết tin nhắn ai bán buzz lại nhé

có 334 btc-e , rate 19.7 cậu chịu fee trung gian thì pm yahoo lvlthao nhé , thank !

xong, scam cmnr zz, có mấy xu lẽ cũng bị zz
thớt đang bị hack nick hay gì đó nhé zz

có 10 mấy $ thôi bác
may mà bác làm thử chuột bạch thanks bác nhìu
có gd thì qua bên này gd đi http://mmo4me.com/threads/4000-pm-or-btc-ecode-rate-19-55-vcb-dab.153791/page-2
vs lại mấy đồng phí lẻ vs lại lợi hơn nhiều. bác thử nghĩ bên này đòi mình chịu phí trung gian thì tính ra giá 1btc-e code có giá 19500 mje rồi, trong khi bên kia có bảo hiểm 10tr thì 1btc-e code giá lại 19550 đừng vì hơn kém nhau vài đồng mà dính phải scam

Như title mình cần mua 1000$ PM và 2000$ btce 19k7/1$ qua VCB / ĐAB bạn nào có bán reply topic. PM / BTC-E trước VCB / ĐAB sau, qua trung gian các bạn fee nhé.
Min 20$. Thanks all
810$ PM .. rate 20 thì pm yahoo mình nhé

Đang có nghi vấn chủ thread scam.
Mọi người ngừng giao dịch.
Bạn @y1oknion úp proof dùm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461