Event 100k VCB nhân dịp bị CA phường kiểm tra tạm trú, tạm vắng

Status
Not open for further replies.
Chả là tối nay vừa bị CA phường kiểm tra mà mình lại chưa đăng ký tạm trú tạm vắng, :( lại ở với ny nên dính thêm tội ko có giấy đăng ký kết hôn nữa

chưa đăng kí sao ko bảo mới tới chưa đăng kí.... or ko đăng kí hình như phạt 1tr mấy mà ta. Còn ở với ny thì bình thường có sao đâu nhỉ bạn bè ở chung bình thường thôi ^^!

Nhớ là rule đâu có cho event kéo dài như vậy đâu ta :D

chưa đăng kí sao ko bảo mới tới chưa đăng kí.... or ko đăng kí hình như phạt 1tr mấy mà ta. Còn ở với ny thì bình thường có sao đâu nhỉ bạn bè ở chung bình thường thôi ^^!
cũng nói mới tới đang làm giấy đó cậu, nó ậm ừ còn cái vụ nam nữ ở chung nó bắt phải có giấy đăng ký kết hôn chứ ko cho vậy :D
cbi chuyển nhà thui hixhixx

Nhớ là rule đâu có cho event kéo dài như vậy đâu ta :D
event 7 ngày mà :p
event càng dài spam càng đc nhiều càng nhiều cơ hội hơn :D
Để lần sau làm ngắn lại vậy, sorry mới làm event lần đầu chưa có kn ae thông cảm :(

cũng nói mới tới đang làm giấy đó cậu, nó ậm ừ còn cái vụ nam nữ ở chung nó bắt phải có giấy đăng ký kết hôn chứ ko cho vậy :D
cbi chuyển nhà thui hixhixx

mới nghe vụ nam nữ ở chung phòng trọ phải có giấy đăng kí kết hôn ý! nam nữ thì chỉ cần đăng kí ở nơi cư trú là dc mà còn chưa đăng kí thì cứ bảo mới dọn vào nháy vs chủ phòng trọ trước là đã đưa cmnd cho chủ phòng trọ rồi or đại loại cứ bảo đứa e mới dưới quê lên chưa đăng kí..... chỗ mình mấy vụ này thoát hết nó chỉ có kiểm tra giấy tờ xe là khó thôi

mới nghe vụ nam nữ ở chung phòng trọ phải có giấy đăng kí kết hôn ý! nam nữ thì chỉ cần đăng kí ở nơi cư trú là dc mà còn chưa đăng kí thì cứ bảo mới dọn vào nháy vs chủ phòng trọ trước là đã đưa cmnd cho chủ phòng trọ rồi or đại loại cứ bảo đứa e mới dưới quê lên chưa đăng kí..... chỗ mình mấy vụ này thoát hết nó chỉ có kiểm tra giấy tờ xe là khó thôi
hehe thanks cậu nhiều :D vậy mà ko nghĩ ra

Đà Nẵng không biết có nhà vệ sinh công cộng không nhỉ
ko có chỗ ở thì vào đó ở tạm :p

buồn nhỉ, xong event này thì thit cầy giải xui đê

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238