10h - 16/05/2014 ^_^ VLTK ra bản test !!!

Cho ta cái yahoo nào. Có gì cùng nhau thông :D
:mad: đậu móa troll nhau à.,ko thấy YH to tổ bố ở dưới chữ ký ta hả

hởi các thánh Code hãy hiển linh và viết auto đi nào :D

thông tin cóp nhặt dc từ diễn đàn vltk:

Trích "Đây là thông tin chính xác 100% . Mình không lừa các bạn để làm gì !
Mình ở trong CCTalk giao lưu với BDH và BĐH đã cập nhật 1 vài điều rất hợp lý. Sẵn chia sẻ với AE để AE cùng biểt bớt lo lắng như thời gian vừa qua.

* Thứ 1 : Phiên bản thử nghiệm này sẽ ko reset tức là các bạn sẽ luyện luôn đến khi ra PB chính thức . PB chính thức sắp tới sẽ có thay đổi về cả tính năng lẫn kỹ năng của các phái . VD : Ngũ độc sẽ được hồi sinh sâu vô hình .

* Thứ 2 : PB sắp ra mắt sẽ là PB Thu Phí , 90% là 60k/ tháng như cũ .
PB sắp tới sẽ là PB CTC hoặc PB SHXT hoặc cả 2 gộp lại ( còn đang chờ kỹ thuật xem xét & chỉnh lại ) . Nhưng sẽ có những tính năng như VA , DT , TK , PLD và 1 số tính năng ở PB CTC 2005 .

* Thứ 3 : Các bạn hãy vào trang web VLTK và tải game về từ bây giờ . Vì đến ngày 16/05 rất nhiều bạn download nên dẫn đến tình trạng quá tải hay lag và chậm ( Đó là sự thật mình từng trải qua rồi ) . Hãy down về ngay bây giờ để hôm ấy chỉ vài là chiến thôi .

* Thứ 4 : Từ hôm nay các bạn hãy ăn , ngủ đúng giờ & nghỉ ngơi lấy sức khỏe vì thông tin đã có nên các bạn yên tâm đến hôm 16/05 chiến thôi . Nhớ rủ các AE nhân sĩ đã quy ẩn trong thời gian qua nhé !

Và từ bây giờ cách bạn hãy suy nghĩ ra ID , Pass & những cái tên kiếm hiệp thật hay và môn phái yêu thích để cùng tớ bôn tẩu F9 nhé !"

Nguồn : http://diendan.zing.vn/showthread.php/5859464-Phien-Ban-TN-amp-Phien-Ban-Chinh-Thuc.html

vote tên server nào các bạn :D, mình sẽ chơi ở cụm HCM (Sơn) :)

Trích: "[ĐÓNG GÓP TÊN SERVER]
Phiên bản Thử nghiệm đã chính thức công bố ngày ra mắt và vấn đề quan tâm nhất hiện tại của chúng ta là sẽ chọn mảnh đất nào để kết giao bằng hữu, cùng nhau ngao du sơn thủy khắp chốn Võ Lâm.
Phiên bản dự định sẽ ra mắt với 3 cụm server với tổng cộng 12 tên server bao gồm
+ 05 cụm Hà Nội (Giang)
+ 02 cụm Trung (Hải)
+ 05 cụm HCM (Sơn)
Cả nhà cùng đóng góp cho Ban Điều Hành tên server mà mọi người muốn ra mắt đầu tiên nhé.
tên của 5 server được bình chọn nhiều nhất sẽ vinh dự được xuất hiện cùng với tên 7 server mà BĐH đã chọn trong phiên bản thử nghiệm sắp tới!
------------------------ ---Cách tham gia---- -----------------------
B1: Like post này
B2: Share (nhớ để công khai nha)
B3: Tên server (1 người chỉ được 1 tên thôi nha).
Thời gian kết thúc: 15h00 ngày 15/05/2014

Ngày ra mắt sắp đến rồi, cả nhà nhanh chóng kêu gọi bạn bè vào nha. "

nguồn: https://www.facebook.com/vltk.taditimem

Vừa hồi ý mấy ông bạn cũ Trước khi phá đảo 1 sever và đều đc 1 câu trả lời như nhau :(
Nó ra chỉ để kéo khách rồi sẽ đâu lại vào đó sẽ lại như bản 9 thức đồ đạt ra liên tục, chưa full set này nó đã ra set mới cứ như bản bây giờ thì cũng ko còn gì hấp dẫn nữa thế là vỡ tan tính rủ A-E bang cũ chơi lại mà mấy lão toàn mất lòng tin vào Vinagame và cạch hẳng game của VNG @@
Đánh thôi qua LOL chơi vậy tính chơi mà thấy ám ảnh cái cảnh Đồ ra liên tục quá @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week