• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy 1100 PM rate 20 qua ACB phí ngân hàng mình chịu, phí PM bạn chịu

Status
Not open for further replies.
Tưởng như đang ở thời giá xăng 10 ngàn không, giật cả mình :D

Úp phụ topic tới cung trăng luôn

Tưởng như đang ở thời giá xăng 10 ngàn không, giật cả mình :D

Úp phụ topic tới cung trăng luôn
Mình đang chờ tin những bạn đang bị eo hẹp tiền mặt cậu

exchange đóng bảo hiểm cả ngàn đô còn thu PM rate >22, cậu thật là bản lĩnh thu rate 20, hoa mắt cứ tưởng mua pp.

exchange đóng bảo hiểm cả ngàn đô còn thu PM rate >22, cậu thật là bản lĩnh thu rate 20, hoa mắt cứ tưởng mua pp.
Có sao đâu cậu, giá thỏa thuận mà dạo này thấy cậu ít chơi PTC nhỉ!

Thật xúc động khi bro bỏ ra vài phút đăng topic cho ae giải khuây lúc đêm khuya vắng vẻ :D

Rao từ giờ đến năm sau mới có gà bán cho cái giá này, cần tiền đến mấy họ bán cho exchange cũng đc giá cao hơn =))

Mình đang chờ tin những bạn đang bị eo hẹp tiền mặt cậu

Có eo hẹp thì cũng chưa tới giá này bác, còn nếu muốn kéo giá xuống thì phải có đội ngủ hẳn hoi, 1 mình bác ko làm dc gì âu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,140
173,227
Latest member
aquadatastudio
Back
Top Bottom