Event 12 Month MMO!!!

Status
Not open for further replies.
Tham gia MMO cũng dc 1 năm rùi cũng sắp có con rùi.Làm cái event cho anh em vui!
Nhân tiện kỉ niệm 1 năm ngày quen biết 1 người bạn MMO đã giúp đỡ mình rất nhiều (xin được giấu tên). Dek bít nói gi với mày cả thôi ngắn gon: "CÁM ƠN MÀY THẰNG BIẾN THÁI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!"

Thể lệ : Mỗi người comment 1 lời chúc và bạn mình sẽ chọn ra người có lời chúc hay trao giải.

Giai 3 : 3$ wmz
Giai 2 : 5$ wmz
Giai 1 : 7$ wmz

Giai đặc biệt : 10$ + 1 tuần thông .... thằng bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!

2 THẰNG BIẾN THÁI :D

Chúc thớt sớm sinh quý tử nhé. Chúc tình bạn của 2 người mãi mãi bền chặt. mmo mà có đc những người bạn thật lòng quả là rất tốt, rất hiếm

Tham gia MMO cũng dc 1 năm rùi cũng sắp có con rùi.Làm cái event cho anh em vui!
Nhân tiện kỉ niệm 1 năm ngày quen biết 1 người bạn MMO đã giúp đỡ mình rất nhiều (xin được giấu tên). Dek bít nói gi với mày cả thôi ngắn gon: "CÁM ƠN MÀY THẰNG BIẾN THÁI !!!!!!!!!!!!!!!!!!!"

Thể lệ : Mỗi người comment 1 lời chúc và bạn mình sẽ chọn ra người có lời chúc hay trao giải.

Giai 3 : 3$ wmz
Giai 2 : 5$ wmz
Giai 1 : 7$ wmz

Giai đặc biệt : 10$ + 1 tuần thông .... thằng bạn !!!!!!!!!!!!!!!!!
keke....nhận giải nào

chúc cậu với thằng bạn gay, cùng đứa con sắp chào đời sống bên nhau hạnh phúc tới già :rolleyes:

anh tunvit chứ ai nữa hì.
em có nhớ anh tunvit nói: "em nhìn mặt thằng này dơ dơ bẩn bẩn mà thiệt sự bẩn thiệt" hi, 2 người nói chung giỡn rất vui.
Chúc 2 anh luôn là bạn tốt của nhau.

Chúc 2 bác mãi mãi là bạn tốt ! hợp tác phát triển............. gia đình

Chốt : Dầu ăn Toàn Phát, tan nát đời trai chỉ với 32 cành !

:D Chúc mừng thớt gặp đc "thằng biến thái" :D

chúc bạn tiếp tục thành công trên con đường mmo bán đầy cam mít.
sẵn tiện cho e xin cái địa chỉ của thớt để e xách thêm dầu ... à nhầm máy quay hd đến quay video cho ae coi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week