• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1200 PP VN chính chủ acc verify rate 18.5 qua VCB, DongA bank

Status
Not open for further replies.

aenter

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Thiếu ngân hàng giao dịch
Các bạn biết đấy để hạn chế limit tài khoản thì đòi hỏi tiền PP người send phải rõ ràng và sạch sẽ.
Hiện mình cần ăn tết nên quyết định phá giá sell 1200PP viet nam acc đã verify giá 18.5. Min giao dịch 200
Nguồn từ google uy tin khỏi phải bàn
Gd qua trung gian.
Để tránh scam làm phiền. các bạn cứ inbox để lại nick yahoo mua với số lượng ? mình sẽ add. ưu tiên giao dịch với các nick có uy tín trên 4rum và mua với số lượng lớn

Last edited:
kakak. mình bán 1000pp veer nguồn cục sạch rate có 19.5 mà còn ko có khách mua. cậu 20 thì chác khó lắm đấy

ngân hàng nghỉ tết sớm, ta cũng lưỡng lự , kiếm tiền ăn tết đỡ, sang tết with lun

acc cậu join today mà sell sll vậy ai dám chơi :|

Cần paypal cứ pm mình nè, k bao giờ sợ gì luôn :D

acc cậu join today mà sell sll vậy ai dám chơi :|
chỉ có bạn mới ko dám chơi nhé, đã bảo giao dịch qua trung gian, chứ ko phai trực tiếp nhé đại ca
còn nguồn thì từ google, ai nhận tiền từ google thì biết, tiền kiếm được sẽ bị hold 2 tháng rồi mới chuyển cho member , nên ko thể sạch hơn nữa
Còn những nick tỏ ra uy tin trên này sau đó scam thì ko thiếu đâu nhé. Mục report scam vẫn đầy ra đó thôi

chỉ có bạn mới ko dám chơi nhé, đã bảo giao dịch qua trung gian, chứ ko phai trực tiếp nhé đại ca
còn nguồn thì từ google, ai nhận tiền từ google thì biết, tiền kiếm được sẽ bị hold 2 tháng rồi mới chuyển cho member , nên ko thể sạch hơn nữa
Còn những nick tỏ ra uy tin trên này sau đó scam thì ko thiếu đâu nhé. Mục report scam vẫn đầy ra đó thôi
nguồn thì mình có nói đâu. còn vì sao sợ ah. mình vừa bị dispute 1 cái kìa

nguồn thì mình có nói đâu. còn vì sao sợ ah. mình vừa bị dispute 1 cái kìa
Có số ngân hàng đó Tại sao ko tố cáo nó lừa đảo, tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản nặng lắm đó, cho nó lên đường đi

Các bạn biết đấy để hạn chế limit tài khoản thì đòi hỏi tiền PP người send phải rõ ràng và sạch sẽ.
Hiện mình cần ăn tết nên quyết định phá giá sell 1200PP viet nam acc đã verify giá 18.5. Min giao dịch 200
Nguồn từ google uy tin khỏi phải bàn
Gd qua trung gian.
Để tránh scam làm phiền. các bạn cứ inbox để lại nick yahoo mua với số lượng ? mình sẽ add. ưu tiên giao dịch với các nick có uy tín trên 4rum và mua với số lượng lớn
Rate bao nhiêu vậy bạn!
Vẫn biết là memember mới thì không có nghĩa là sẽ scam. Nhưng uy tín thì cần hình thành từng ngày. Bạn có cách gì để bảo đảm giao dịch với bạn sẽ an toàn không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week