• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell 1200 PP VN chính chủ acc verify rate 18.5 qua VCB, DongA bank

Status
Not open for further replies.
Rate bao nhiêu vậy bạn!
Vẫn biết là memember mới thì không có nghĩa là sẽ scam. Nhưng uy tín thì cần hình thành từng ngày. Bạn có cách gì để bảo đảm giao dịch với bạn sẽ an toàn không?
rate 18.5
còn giao dịch có thông tin tài khoản họ tên sao ko an toàn được

rate 18.5
còn giao dịch có thông tin tài khoản họ tên sao ko an toàn được
Ai sau khi giao dịch thì cũng để lại thông tin đấy thôi, ko có làm sao send tiền. Vấn đề là biết đủ thông tin đấy thì cũng chịu, vua còn thua thằng liều, thằng vô đạo đức mà.

Ai cũng chung tâm lý vậy!
bạn không mua thì thôi dừng làm hỏng topic mình, cứ lấy bụng ta suy bụng người. Bình thường thì đã rút về bank rồi, còn vài ngày nữa sợ ko kịp thôi nên mới sell rẻ nhé, ông bạn nhìn mặt cũng lớn tuổi rồi nên nghiêm túc lại đi nhé, còn ở trên 4rum này có nhiều nick uy tín rất lâu mà sau đó scam người khác đó thôi

bạn không mua thì thôi dừng làm hỏng topic mình, cứ lấy bụng ta suy bụng người. Bình thường thì đã rút về bank rồi, còn vài ngày nữa sợ ko kịp thôi nên mới sell rẻ nhé, ông bạn nhìn mặt cũng lớn tuổi rồi nên nghiêm túc lại đi nhé, còn ở trên 4rum này có nhiều nick uy tín rất lâu mà sau đó scam người khác đó thôi
Ko dám nói gì thêm nữa :( Sự thật vốn dễ mất lòng!

Ai mua paypal có vẻ bị điên , còn người bán thì 99.99% có vấn đề về tk, hoặc đang scam.... , bán xong mở dispute, coi như xong.... thằng mua...

Ai mua paypal có vẻ bị điên , còn người bán thì 99.99% có vấn đề về tk, hoặc đang scam.... , bán xong mở dispute, coi như xong.... thằng mua...
Thì tao đã nói rồi bình thường tao rút về, còn gần vài 3 ngày nữa sợ không kịp nên tao ko có rút, mày đọc kĩ rồi hãy comment

Thì tao đã nói rồi bình thường tao rút về, còn gần vài 3 ngày nữa sợ không kịp nên tao ko có rút, mày đọc kĩ rồi hãy comment

Đừng nổi cáu, lỡ thằng nào mua của bac' vài chục đôhoặc trăm $ , bác open dispute , vậy là bác có vài trăm đến vài triệu tiêu tết rồi.... phải không bác,,
chắc bác nói, em bảo đảm, có trung gian.... ạc ặc...
Em thì cảnh báo bác nào mua thôi,... mà bác có 1.2k$ thì bác chuyên nghiệp rồi , tiền có vẻ dễ kiếm, nên bán 18.5 không tiếc...

Từ nay đến tết còn hơn 1 tuần nữa sao k with sớm cho lành bán rate 18.5 là hiểu :))

tội thớt ghê, đang rình con nai vàng ngơ ngác bị mấy thèng phá đám :cool:
dcmm. Tao có pp thì tao mới rao bán , và giao dịch qua trung gian, tao kiếm dc vài k/tháng từ google thì mày biết trình của tao ở đâu nên tao có cần thiết phải dispute không và tao đi rình cái lin cm mày chi??? Mày là thằng trẻ trâu nào mà ng thế chỉ số IQ của mày chỉ là con số 0. ( sr anh vì thằng này phải dùng những ngôn từ như thế này nó mới hiểu )

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week