Analysis 15$ / 1 ngày ko phải là quá khó

Làm quen thì hiểu hết bác ah :binhsua35:
Có điều là ko làm đc thôi.Em cũng chỉ Chrome mà dich thôi.active acc còn chưa active đc kia kìa.Nhưng làm mãi rồi quen.Ngoài cái thường làm hằng ngày là Click quảng cáo thì có 3 dạng :
+ Quảng cáo GG : nó thường bắt 3-4 link site quảng cáo
+ Quảng cáo TaR.Ru gì đó
+ Quảng cáo : WMlink.ru
2 cái này thường chỉ cần 1 link site quảng cáo và 1 chuyển hướng là ok.Nhưng 2 quảng cáo này ko click theo kiểu mở Tap mới đc.Mà phải bấm trực tiếp :binhsua27:
Ngoài ra có thằng nó yêu cầu bấm quảng cáo GG trên site mở ra chứ ko đc trên trang chính đầu tiên khi mình đi vào bla bla ...GG chrome dịch cũng ngon lành mà

Còn cái loại nhiều tiền thường là : - có thằng nó tuyển Ref SEO hoặc Ref 1 số site khác
-Chơi trò chơi lên cấp nó quy định
-DK nhưng rất khó.Vì thường là active điện thoại.Tên đường , số buu điện... bla blabla:binhsua28:

xác nhận = điện thoại dễ mà, còn các thông tin như tên đường, zipcode thì bạn xin ai ít cc ko dùng lấy info đầy đủ tha hồ mà điền

Mấy job click này không tính, mấy job của forex, post bài, đăng ký gì đó. Hôm bữa svalmta lôi đâu ra cái job tận 50 rúp. Làm 1 lần bằng làm cả mấy tiếng
Nhưng mà ai ko biết làm thì có phải 50 rup ấy sẵn nhặt đâu. Kinh nghiệm cả

kiếm tiền ở SS còn dễ hơn rất nhiều so vs site khác. và nó là uy tín, minpay 0,1$
tùy nhận sét của mọi người thôi

up cho anh em chơi mỗi zeek tham gia seosprints. không nên ném gạch cậu này:)nhưng cậu nên để nguồn từ cậu Phi Ha:)

Sáng chịu khó dậy sớm bơi qua Thái Bình Dương, rửa chén cho bọn Mỹ tháng cũng 1.500$ khỏi MMO mắc công :D

Cái SEO này cũng khó, và mình đang làm quen, cũng chả hiểu gì nhiều, làm 10 job mà bị trã lại 2 job rồi còn những job khác đang chờ duyệt @@

Bạn nào có kinh nguyệt à ko kinh nghiệm chỉ mình cái, mình sinh viên tìm hiểu nhiều cái để kiếm đóng tiền học phí, lúc trước chơi PTC mà thấy không khả quan

Last edited by a moderator:
bạn chủ thớt tuyển ref thì phải active tài khoản mới nhận được reback nhé. chúc bạn thành công.

Cái SEO này cũng khó, và mình đang làm quen, cũng chả hiểu gì nhiều, làm 10 job mà bị trã lại 2 job rồi còn những job khác đang chờ duyệt @@
GG dịch tiếng việt bố láo, cứ dịch qua tiếng anh mà làm là chuẩn, thường thì nên làm q click ads, được lặp lại nhiều lần ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week