Got Paid 15$ - Donthingdownlineclub - chiến mạnh nào anh em!!!!

Toàn là auto 1 ngày click hết ads rồi bị fraud :)).
chưa thấy proof của free member verified,min pay verified lúc đầu 30 $ giờ lại lên 50 $, nên ae quăng gạch là đúng rồi :D. Chừng nào có proof của verified thì tính tiếp . Lúc nó chưa up thêm ads, ngồi click tay cũng gần trăm cái đây ...

30$ để các bác người người clone nick, nhà nhà clone nick giết thịt nó à, nói cho cùng thì Các bác vẫn là người sai, không chịu nhận ra mà còn cãi cố thì chẳng bao giờ khá lên được.

---------- Post added at 12:08 AM ---------- Previous post was at 12:06 AM ----------

:)). vấn đề ko phải có tool hay ko vấn đề là nó ko hề có cái proof nào ra hồn thì làm sao người ta tin tưởng mà click tay ? nói đi phải nói lại chứ. nếu đã ko có proof đàng hoàng thì tốt nhất là Got Scam chứ paid cái nổi gì. nói vậy thôi chủ thớt tự mà suy nghĩ lại đi hén.CẦn người click tay ko qua bài auto ads có 1 bạn đã click tay rút 24$ rồi đó có rút đc đâu?

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:54 PM ----------

Đâu ra 2 thằng z bạn? trước khi comment coi kỹ dùm nhé

proof to đùng ra đó mà kêu không ra hồn hả ông, phục ông sát đất vì cái ngu dốt của ông luôn, 24$ thì pay cái nỗi gì....... không thấy min pay 30$ hả!

Trước đó khi min pay 30 người ta rút đc đó bạn nói mà cố cãi . Ai ngu dốt tôi chưa chửi bạn ngu là may rồi đó. Ăn nói cho cẩn thận. Bạn đâu có nhận bạn sai ? nói với người thiếu suy nghĩ thiếu hiểu biết chỉ khiến người khác tức thêm thôi. Tốt nhất từ h tôi ko nói nữa.

Ơ dis ..cái thằng chủ thớt này..cứ nói có proof , coi kĩ lại chỉ mỗi mình ông có proof..chứ ngoài ông ra có ai có không..nói cho lắm mồm vào..bầy jo có vài ae nhận dc proof..up lên đây, thì tụi tui rút lại những j mình nói rồi xl ông..ok chứ ?.. Ng ta click gần 3k ads mệt bỏ mẹ. bonus cho 10k..ông lời rồi ..còn than phiền cái đó à..DKM !!

Trước đó khi min pay 30 người ta rút đc đó bạn nói mà cố cãi . Ai ngu dốt tôi chưa chửi bạn ngu là may rồi đó. Ăn nói cho cẩn thận. Bạn đâu có nhận bạn sai ? nói với người thiếu suy nghĩ thiếu hiểu biết chỉ khiến người khác tức thêm thôi. Tốt nhất từ h tôi ko nói nữa.

Uh đúng rồi, click hết 3k ads người ta tính min nhất có thể cũng phải 25h mới xong, giờ các pro làm 1 phát 3 tiếng rồi request luôn, đã bảo rồi, nó không ban nick cho là may, giờ còn đòi hỏi cái nỗi gì? Ngu Vẫn còn già mồm cãi cố nữa. Mà tôi cũng xin mời bạn next đi cho nước nó trong nhá..... Thân

Ơ dis ..cái thằng chủ thớt này..cứ nói có proof , coi kĩ lại chỉ mỗi mình ông có proof..chứ ngoài ông ra có ai có không..nói cho lắm mồm vào..bầy jo có vài ae nhận dc proof..up lên đây, thì tụi tui rút lại những j mình nói rồi xl ông..ok chứ ?.. Ng ta click gần 3k ads mệt bỏ mẹ. bonus cho 10k..ông lời rồi ..còn than phiền cái đó à..DKM !!

:binhsua146: .

Tôi có được đồng nào từ việc các bác click đâu? Chết ở chỗ các bác chơi auto nhiều đến nỗi nó không dám cho click nữa, bây giờ có muón click nữa cũng không được, Theo tính toán của tôi thì không 1 ai click được hết 3k ads cả, vậy nên đừng nói là đã click hết 3k ads nhé....... ngoại trừ auto. Mà tôi đã nói rồi, ai chơi auto đến giờ vẫn giữ được acc và tiền là hãy còn may mắn lắm đó. Thử hỏi chơi như thế admin nào nó pay được cho các bác. Nó phải gỡ ads là đã mất uy tín rồi giờ đòi nó pay cho các bác nữa................haiz nghĩ cho kỹ đi nhé rồi phát biểu............ Thân

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week