Help 15 nguyên tắc HYIP :|

InvestorVNCom

Junior
Reactions
2
MR
0.000
Bài hay quá sếp!

bangbang

Senior
Reactions
322
MR
0.000
Lần đầu chơi hip, thấy ae đua nhau lao vào bảo ko chơi thì phí cả cuộc đời, có thể đó là cơ hội đổi đời. em gom hết các tài khỏan nhỏ lại. ngoài ra còn vay mượn DEP 1 phát hơn 20K, chỉ sau 2h nó đóng site luôn thế mới đâu. Mất nguyên con bò à quên mất nguyên tô phở bò...:p

hoaianh111

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Mình có đọc chủ đề RCB bên đây https://mmo4me.com/threads/rcb-cach-tim-cach-tinh-cach-lay-doc-de-khoi-phi-mat-tien-ref-nhe.119707/
nhưng bị khoá rồi, cho mình hỏi nếu mính chuyển bằng tài khoản bitcoin thì Paymentsystem mình chọn PerfectMoney và Your payment system account mình điền địa chỉ ví blockchain của mình phải ko mọi người,
Với cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là monitor sẽ chuyển trực tiếp vào ví blockchain của mình hay + trong banlance hip mình đang chơi.

prosperlong

Hero
Verified
Reactions
1,133
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình có đọc chủ đề RCB bên đây https://mmo4me.com/threads/rcb-cach-tim-cach-tinh-cach-lay-doc-de-khoi-phi-mat-tien-ref-nhe.119707/
nhưng bị khoá rồi, cho mình hỏi nếu mính chuyển bằng tài khoản bitcoin thì Paymentsystem mình chọn PerfectMoney và Your payment system account mình điền địa chỉ ví blockchain của mình phải ko mọi người,
Với cho mình hỏi 1 vấn đề nữa là monitor sẽ chuyển trực tiếp vào ví blockchain của mình hay + trong banlance hip mình đang chơi.
bạn chuyển bằng gì cũng ko quan trọng, bạn muốn nhận tiền rcb bằng gì thì paymentsystem chọn cái đó,
tiền rcb monitor chuyển vô ví nhé bạn, balance trong site hyip là của site đó, monitor ko có liên quan ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,354
Latest member
thaobroker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week