Help 15 nguyên tắc HYIP :|

Reactions
153
MR
0.001
Không biết có cao thủ nào chơi hyip kiếm đủ tiền mua nhà, mua oto chưa các bác nhỉ ? :D
Người chơi Hyip mà mua được nhà và oto (nếu có) thì chắc sẽ không trả lời đâu, vậy nên câu hỏi này mãi vẫn chưa có đáp án, he he, nhưng mình biết có rất nhiều đại gia chơi Hyip (nhưng không rõ là họ là đại gia trước hay sau khi chơi HYIP):p:p:p

BoCuBi007

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Giờ mới biết đến mmo,ngày nào cũng vào cũng vào đọc và học hỏi kinh nghiẹm ae nhưng mà khó quá vì ae toàn viết những từ chuyên nghành hay tiéng lóong đọc mà chẳng hiểu nhiều từ viết gì cả,nản ...

namsea

Hero
Reactions
230
MR
0.032
Chơi cái này có khác gì *** không nhỉ? Vì mình có1 group *** nnướ ngoài, nhiều ông lấy tiền lãi *** hàng tháng làm tiền lương chính

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
Chơi cái này có khác gì *** không nhỉ? Vì mình có1 group *** nnướ ngoài, nhiều ông lấy tiền lãi *** hàng tháng làm tiền lương chính

Hoàn toàn có thể lấy HYIP làm thu nhập chính, nhưng nó không tốn quá nhiều time nên bạn có thể làm thêm công việc khác, tạo ra phương án backup dòng tiền lẫn nhau.

lunarlight

Verified
Reactions
508
MR
0.001
Hyip nó khác *** bạn ạh, nhưng về mức độ rủi ro là gần như nhau, :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week