150k/h - tiếng "Thầy " --- tui nói thiệt : không đáng

:binhsua94: anh rec bựa thế mà phải thua tụi nó ah

vote cầm gậy bóng chày dạy học, ko khéo thành onizuka của vn :binhsua112:

Híc...! Chắc tại chú mặt HÌNH SỰ quá chứ gì! :m072: Với bọn LÁO + NGU thì phải thế này! :m124::m121::binhsua07: Sau đó cuối năm cho TÈO!

:m021: dễ vs bọn nó nên láo --- mình chỉnh lại thì đánh lộn :m147: ôi cái nghề

---------- Post added at 08:21 PM ---------- Previous post was at 08:20 PM ----------

Bác ghi vầy

Em hiểu ==> Bác làm 1 em dính bầu 3 tuần, Bác chém 1 em bị thương, Bác đánh bầm mặt 3 thằng =))

:binhsua21: nhiều "thánh" quá

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:21 PM ----------

:binhsua94: anh rec bựa thế mà phải thua tụi nó ah
:m058: anh có thua đâu ---
vote cầm gậy bóng chày dạy học, ko khéo thành onizuka của vn :binhsua112:
:m136: mà làm z anh vô tù mất

em xin phép đc cười vào mặt bác phát :binhsua146:
bác quản lớp thế nào mà để 1 đứa có bầu đc ? =)).phái triệt sản chúng nó ngay trên lớp chứ :binhsua85:

tôi đoán chắc bạn k được đào tạo chuyên môn về sư phạm ,những việc bạn kể ra hay ho gì mà đem lên đây khoe khoang chữ "thầy" ,thầy giáo như bạn là cái dạng thầy giáo phọt phẹt dạy cái môn tin học thì có gì là cao siêu thầy giáo mà đánh nhau với cả học sinh ,b k đủ tư cách làm nghề này

em xin phép đc cười vào mặt bác phát :binhsua146:

:m066: xin phép đc chửi vô mặt bạn ----- bạn dắt bạn gái dắt nhau vào hotel lúc nào ba mẹ nó bik ko

tôi đoán chắc bạn k được đào tạo chuyên môn về sư phạm ,những việc bạn kể ra hay ho gì mà đem lên đây khoe khoang chữ "thầy" ,thầy giáo như bạn là cái dạng thầy giáo phọt phẹt dạy cái môn tin học thì có gì là cao siêu thầy giáo mà đánh nhau với cả học sinh ,b k đủ tư cách làm nghề này

:m075: chak loại chỉ bik nói như bạn đủ tư cách

bác recar làm gì hoc sinh có bầu gê thế :binhsua04:

ít ra tôi cũng không bao giờ đánh nhau với học sinh ,chỉ những kẻ k được đào tạo chuyên môn về sư phạm mới có những hành động sỉ nhục nghề sư phạm như bạn.

ít ra tôi cũng không bao giờ đánh nhau với học sinh ,chỉ những kẻ k được đào tạo chuyên môn về sư phạm mới có những hành động sỉ nhục nghề sư phạm như bạn.

:m082: vậy tôi hỏi thầy nếu nó chặn đường đánh thầy thì thầy đưa đầu vs mặt ra cho nó đánh ah

Xin lỗi thầy vì bị gia đình mắng, e là thằng làm hs thầy có bầu =))

iu anh recar kể từ đây :binhsua04:

Mình cũng chuẩn bị làm giảng viên nè.Có nhìu cách quản lý lớp học mà.Làm sao để đến nông nỗi như vậy.

:m082: vậy tôi hỏi thầy nếu nó chặn đường đánh thầy thì thầy đưa đầu vs mặt ra cho nó đánh ah

tôi thiết nghic k nhất thiết phải đôi co với bạn nhiều ,đơn giản mình sống và làm việc thế nào thì hs nó mới thế, bạn phải thế nào thì mới bị thế chứ ,nếu bạn hiền lành tử tế thì chẳng ai lam gi ban .

Announcements

Forum statistics

Threads
422,668
174,954
Latest member
intuigiayc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back