Matrix 155ProfitAds-155ProfitAds.com-Phiên bản 2 của Adbrook, Adpack 1$,155% ROI, không cần surf

Status
Not open for further replies.
Site này cũng chạy mượt được hơn 30 ngày rồi ấy nhỉ? Đánh dấu admin này như thế nào để xem xét dự án tiếp theo của anh ta.
Admin cũng bình thường làm nhiều nói ít, không đầu tư nhiều vào site cái nào cần thì đầu tư rất thực dụng kiểu Đức

đã ref tiếp cho bác, dep 400$, chiến mạnh quá có ưu ái gì ko nhỉ :p

user: bosszp
U5451955

Ưu ái RCB ngay khi có thể hehe :D. Đã RCB 4% cho bạn

Transaction of 16.00 USD to account U5451955 was successfully completed.
Transaction batch#: 105802167
Timestamp: 10.19.2015, 06:50

anh em nào giúp mình với
mình bị lừa 94PP và dispute
mình vào acc PP xem dispute thì tình trạng như thế này
"PayPal is investigating your unauthorized activity claim, and the seller has been asked to provide additional information within seven days"

Mình muốn hỏi giờ làm sao để cung cấp thêm thông tin cho PP? bằng email hay gì (gửi địa chỉ email nào), vì mình k thấy nút add thêm thông tin

anh em nào giúp mình với
mình bị lừa 94PP và dispute
mình vào acc PP xem dispute thì tình trạng như thế này
"PayPal is investigating your unauthorized activity claim, and the seller has been asked to provide additional information within seven days"

Mình muốn hỏi giờ làm sao để cung cấp thêm thông tin cho PP? bằng email hay gì (gửi địa chỉ email nào), vì mình k thấy nút add thêm thông tin
Bạn hỏi sai chỗ rồi, ở bên box PP chứ. Theo như ND thì bạn phải chờ seller nó trả lời thôi, còn khi nào cần thông tin từ bạn PP sẽ có phần attached cho bạn up chứng từ lên. Không rõ case của bạn nhưng sao claim lại là unauthorized activity, bạn bị hack hay sao chứ nếu bạn tự chuyển tiền thì chọn nhầm case rồi;)

Bạn hỏi sai chỗ rồi, ở bên box PP chứ. Theo như ND thì bạn phải chờ seller nó trả lời thôi, còn khi nào cần thông tin từ bạn PP sẽ có phần attached cho bạn up chứng từ lên. Không rõ case của bạn nhưng sao claim lại là unauthorized activity, bạn bị hack hay sao chứ nếu bạn tự chuyển tiền thì chọn nhầm case rồi;)
thanks bạn
mình tự chuyển nhưng bị lừa send cá nhân, ko dispute theo kiểu item dispute đc nên phải chọn cái claim này
sau đó mình có send ticket cho Paypal nói rõ về case này.
Bạn cho mình hỏi nếu sau 7 ngày mà bên seller nó ko phản hồi thì mình có đc thắng không? vì mình chắc chắn rằng nó ko đủ lý lẽ vs bằng chứng phản lại đc, còn mình có log chat YH giữa 2 nick, 1 nick nó giả và 1 nick thật sự @@

thanks bạn
mình tự chuyển nhưng bị lừa send cá nhân, ko dispute theo kiểu item dispute đc nên phải chọn cái claim này
sau đó mình có send ticket cho Paypal nói rõ về case này.
Bạn cho mình hỏi nếu sau 7 ngày mà bên seller nó ko phản hồi thì mình có đc thắng không? vì mình chắc chắn rằng nó ko đủ lý lẽ vs bằng chứng phản lại đc, còn mình có log chat YH giữa 2 nick, 1 nick nó giả và 1 nick thật sự @@
Rất tiếc mình không phải chuyên gia về PP để giúp bạn. PP nó không xem kỹ và chi tiết như bạn nghĩ đâu. Quan trọng là ND dispute và cách trả lời của hai bên, nếu sau 7 ngày bên seller không phản hồi thì phần thắng nghiêng về phía bạn. Good luck

Lãi hnay max 4,75 rồi. Bác @omanizen cho hỏi site này với adroob đều tái 20% như nhau nhưng lãi bên nào ngon hơn thế? 2 bên đều thanh toán ngay lập tức thì quá chuẩn rồi.

Lãi hnay max 4,75 rồi. Bác @omanizen cho hỏi site này với adroob đều tái 20% như nhau nhưng lãi bên nào ngon hơn thế? 2 bên đều thanh toán ngay lập tức thì quá chuẩn rồi.
Lãi của 155PA cao hơn, Adbrook lãi chỉ trong rank 3-3.5%

Lãi của 155PA cao hơn, Adbrook lãi chỉ trong rank 3-3.5%

AB chạy cũng gần năm phải không bác @omanizen, sống dai nhỉ, bác chơi AB lâu chưa, lãi thấp mà còn tái 20% như vậy thì chắc 5 tháng mới hết 1 chu kỳ, chắc nó phải thọ chục năm ấy chứ.:eek:

AB chạy cũng gần năm phải không bác @omanizen, sống dai nhỉ, bác chơi AB lâu chưa, lãi thấp mà còn tái 20% như vậy thì chắc 5 tháng mới hết 1 chu kỳ, chắc nó phải thọ chục năm ấy chứ.:eek:
Site mới chạy hồi tháng 5 thôi, trung bình 3.2% mỗi ngày, chu kỳ bạn tính kiểu gì mà 5 tháng có mà lỗ sặc máu :D

Site mới chạy hồi tháng 5 thôi, trung bình 3.2% mỗi ngày, chu kỳ bạn tính kiểu gì mà 5 tháng có mà lỗ sặc máu :D

bác ấy tính 30% 1 tháng :D.

Cơ mà cái site 155 này nhìn củ chuối vãi

Ý là cái site AB đó bác, chứ tính nó ntn bác thông cho em phát.

Chẳng là có mấy pro hay tính 1 vòng hay 1 chu kỳ, theo mình hiểu là 1 vòng hồi vốn/cả vốn lẫn lãi còn bạn tính vòng đời của nó hay sao :eek:

Có vài trang thì mỗi người tự tính 1 vòng theo đơn vị của riêng họ, nhiều khi chẳng biết là bao nhiêu ngày, bực VL :D. Mình thích nói số ngày dự đoán hơn.

Có vài trang thì mỗi người tự tính 1 vòng theo đơn vị của riêng họ, nhiều khi chẳng biết là bao nhiêu ngày, bực VL :D. Mình thích nói số ngày dự đoán hơn.

đú đi bác site này đáng để chơi đó :rolleyes:

From Admin

WE HAVE PAID OVER $32,000.00 IN REFERRAL COMMISSIONS ALONE
OVER $116,000.00 WITHDRAWN BY MEMBERS IN LAST 35 DAYS!

===========================

Greetings Mac

We wish to Welcome all the New Members who have joined 155ProfitAds recently. We're
thrilled to have you on the 155P Team. As we work together, we can change lives
with this amazing Advertising Profit Sharing System.

History In The Making!!!
NOW with the Variable Revenue Share Program
started ON 15TH September, 155PA Members can earn from 3.25% to 5.00% per day.

We are all on our way to reaching amazing new
financial heights with the 155ProfitAds Pay System. Thanks for being part of
the 155PA Dream Team. This program is making a huge difference for our Members and
their families.

Don't forget this very important point!

Spend $10, make back $15.50
Spend $100, make back $155.00
Spend $1,000, make back $1,550
Spend $10,000, make back $15,500
Spend $20,000, make back $31,000

Got the picture?

155ProfitAds is the solution for everyone. There are lots of people who are hurting
financially, so introducing them to 155Profitads can be just the thing that will help
them most! It will help you the most too!

Update on Withdrawals!

Due to the volume of withdrawals we received daily that are manually processed,
we have set withdrawals to once daily. Members can withdraw up to $250 in
daily withdrawals.

Thank you for your continued support. Please let us know if you
have any questions or need any help.

Always working for your success!

My Regards,
IGOR KOLOMIEETS
Join Our FaceBook Group:
https://www.facebook.com/groups/155profitads/